Hạng B2
29/5/07
492
439
68
Đang nói thêm ý đấy vào, bên cạnh bài viết. Tay nhanh hơn não? :D
Má mới lanh + tay nhanh hơn não, giống như đang nói số con gà bán đc nhảy vào nói số gia cầm :) Lanh dị? ai mượn?

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Má mới lanh + tay nhanh hơn não, giống như đang nói số con gà bán đc nhảy vào nói số gia cầm :) Lanh dị? ai mượn?
Người ta nói thêm vào 1 ý bên cạnh bài viết. Chứ có ai bảo bài viết là sai? Dốt ko biết đọc hiểu còn to mồm :D

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hehehe đến khi bị em nó vật mới biết được, bền đến khi hư mừ. Cốt lõi là xe có ổn định không thoy hêhhe
Nói chung ko đến nỗi sau vài năm tã như một số anh chạy xe như phá nói. Máy móc hộp số chạy êm ru. Ngon hơn nhiều xe Nhật xài cái CVT rẻ tiền nhựa nhựa (ko tính eCVT trên xe hybrid) :D

10/5/17
1.590
1.357
118
Nói chung ko đến nỗi sau vài năm tã như một số anh chạy xe như phá nói. Máy móc hộp số chạy êm ru. Ngon hơn nhiều xe Nhật xài cái CVT rẻ tiền nhựa nhựa (ko tính eCVT trên xe hybrid) :D
CVT lái mạnh mẽ, êm ái và bền bỉ mà Bác.
Còn máy xe Hàn thì nổi tiếng tệ hại, Bác cố gắng lái nhiều để biết lý do người ta nói là gì hehehe.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
CVT mà mạnh mẽ hả =]] khổ
tin phòng lab là Bosch dag nghiên cứu cvt siêu bền, chống trượt thay thế cho cvt hiện tại. tương lai mấy dòng xe Đức chuyển hết sang cvt để xem mấy bố còn chê ỏng ẹo nữa ko =))

• Haha
Reactions: pcloud