Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Từ đầu clip tới lúc đoạn giao xe máy cả cây số anh bò 40km/h, tới đoạn giao xe máy a ra làn ngoài cùng vẫn bò 50km/h. Chạy như anh hỏi sao người ta ko xào chẻ

Hehe xe xác nặng 2,6 tấn quán tính cao, muốn nhanh cũng khó ngay khúc đó, có chuyện gì hối không kịp.
Xe mình hư xe máy có thể mất mạng.
Tranh nhau chi mấy s để cuối cùng lên ngã tư xếp trước mình 2 thân xe.

Còn chạy chậm vì sao mình nói rồi.
Chỗ đó xe máy hay lách ra mình thì bị khuất góc nhìn một phần bởi Ecosport xanh.
Cẩn tắc vô ưu bác ạ. Lên dốc đúng làn rồi mình đạp 70 bác không thấy lúc sau đâu :D
Chưa kể mình đi xe ôtô, nước không tới chân nắng không tới đầu bụi không tới mũi nên đâu cần phải hấp tấp vội vàng.

Trong cái thành phố đông đúc này hơn nhau chi dăm cái thân xe để cho đến khi đèn đỏ tất cả cùng ngồi nhìn nhau ngáp ruồi hả bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Ecosport rõ ràng đang đá nhan phải, nên buổi sáng mới vượt lên như vậy, nếu Eco mà đánh lái sang trái để né xe máy hay gì gì đó mà nhan phải vẫn nhấp thì lỗi Eco, buổi sáng không có lỗi, ai biểu nhá nhan phải, thử Eco nhá nhan trái mà Morning vượt kiểu đó, mới đáng lên án. Em chỉ đồng ý ông Morning chạy ẩu, nhanh.
Cái mình muốn nói Buổi Sáng chạy quá ẩu... và không cần thiết
Trong khi khúc đó xe cộ đan xen nhau liên tục.
Nói như bác nguyên dàn xe bên trái mình cũng phải bị chửi sao?

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Cái mình muốn nói Buổi Sáng chạy quá ẩu... và không cần thiết
Trong khi khúc đó xe cộ đan xen nhau liên tục.
Nói như bác nguyên dàn xe bên trái mình cũng phải bị chửi sao?
Chạy tốc độ chậm nếu để ý tốt sẽ thấy có người sau mình muốn vượt tấp vào bên phải cho người ta vượt sẽ không có vượt phải nhé. Chạy chậm nhất cứ vào bên phải là xong. Nói ông kia sai luật thì anh cũng sai lè theo luật rồi

• Like
Reactions: tuanpercuss
Hạng C
11/2/08
576
715
93
Tham gia giao thông thì phải theo nguyên tắc và luật, bò chậm nghênh ngang giữa đường còn ngụy biện suy nghĩ gấp chi lên cũng chờ đèn đỏ, còn đạo đức giả lên đây chỉ trích xe khác trong khi người ta đi đúng và do mình đi chậm.

• Like
Reactions: tuanpercuss
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Tham gia giao thông thì phải theo nguyên tắc và luật, bò chậm nghênh ngang giữa đường còn ngụy biện suy nghĩ gấp chi lên cũng chờ đèn đỏ, còn đạo đức giả lên đây chỉ trích xe khác trong khi người ta đi đúng và do mình đi chậm.
Lần đầu tiên thấy mọi người đồng lòng chửi chủ thớt từ trang đqàu

• Like
Reactions: minhbia
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Đường cho chạy 80 bò 40 không đi sát vào trong người ta chạy vậy lại bảo vượt phải? Thôi đi học lại luật đi.
Thì a ngon a ra khúc đường đó giờ đó, đường đông đúc như vậy rồi a đạp 80km/h trên làn đó xong a quay clip để lên đây mọi người xem đi.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Thì a ngon a ra khúc đường đó giờ đó, đường đông đúc như vậy rồi a đạp 80km/h trên làn đó xong a quay clip để lên đây mọi người xem đi.
Em mới ở đoạn đó về 80km/h anh cần clip ?

• Like
Reactions: anhhai.
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Nguyên tắc a nói cũng chỉ 1 phần
A quên nguyên tắc đầu tiên khi tham gia giao thông là an toàn chứ không phải đảm bảo tối độ tối đa.
Trong tất cả những comment của a, quay đi quay lại a chỉ biết ra rả cái luận điệu chạy không đúng tốc độ tối đa và cố tình làm lơ các điểm tranh luận khác.
A còn không biết phân biệt thế nào là ngụy biện nữa vì chính bản thân a đang thực hành nó.
Còn lôi Cái nick chính tin_truc của a ra để ủng hộ sự đuối lí của a.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Nguyên tắc a nói cũng chỉ 1 phần
A quên nguyên tắc đầu tiên khi tham gia giao thông là an toàn chứ không phải đảm bảo tối độ tối đa.
Trong tất cả những comment của a, quay đi quay lại a chỉ biết ra rả cái luận điệu chạy không đúng tốc độ tối đa và cố tình làm lơ các điểm tranh luận khác.
A còn không biết phân biệt thế nào là ngụy biện nữa vì chính bản thân a đang thực hành nó.
Còn lôi Cái nick chính tin_truc của a ra để ủng hộ sự đuối lí của a.
An toàn, muốn an toàn anh chạy chậm nhất thì đi làn bên phải cùng. Anh lơ điều 13 của luật giao thông đường bộ rồi nói người ta vượt phải?