Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
vwbeetle nói:
Sau khi chia tay em beetle để cưới em glk, em vẫn không thể cưỡng lại được tình yêu bất diệt với volkswagen, và kết quả là em đã đặt cọc sáng nay để cưới thêm em này mặc dù túi đã sạch tiền. Em mới chỉ có tiền đặt cọc còn tiền mua xe chưa biết lấy đâu ra, nhưng lỡ yêu rồi nên làm liều thôi,đúng là yêu thì người ta hay mù quáng phải không các bác

Nói là làm, em phục bác khoảng chịu chơi và chịu chi quá, em mà có chỗ để xe cũng mù quáng làm 1 chiếc về sơn đọt chuối chạy cho chói lòa luôn.

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
vwbeetle nói:
bị vợ đập hoài chứ chịu gì bác.nhưng mà không thử làm sao biết,tôi nói bả mấy ông bạn tôi đổi vợ liên tục, tôi đổi loa , máy, với xe thôi bà thích cái nào, thế là bả im, nhưng nhiều khi nghĩ lại mình cũng trả giá nhiều ,kệ nhưng mà máy , xe nó còn với mình, còn cái vụ kia là nó đi luôn .
Chúc mừng bác sắp có xe mới, em yên ổn với con xe còi roài, biết rẻ hơn chục ngàn là máu lắm đấy bác nhưng hiện tại đang bất ổn TN

Em thì cũng thích từa lưa như bác nhưng dính cái dzụ đó đó, yếu đuối về tình cảm lắm, năm nay em khốn khổ vì chỉ còn ta với ta, có khó khăn mới biết EM iu chỉ thế thôi, ngẫm nghĩ lại thấy mình quá tin người hic hic...

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Khi nào xe về post hình chia vui bác nhé.
p/s : giữ lại GLK bác ơi, bán uổng lắm, còn vụ audio hẹn gặp bác cafe nói cho đã miệng luôn bác ơi.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
rồi , lại lừa nhau đây , VW mà chơi quả chuối này là khỏi bán ở VN luôn , anh em OS mà mất lòng là xong , nhất là em !!!