Tập Lái
14/12/13
10
5
3
https://www.chotot.com/quan-go-vap/mua-ban-o-to/suzuki-22001933.htm#

Tình hình là đang đắm đuối em wagon nên lên mạng tìm hiểu thử, thấy con xe này giá ok quá nên chạy qua gara Vui bắt cóc ông Vui đi xem xe cho mình (Mình là cháu bên vợ của ổng)...hehehe.
Coi sơ bộ thì xe này ko phải là taxi hoàn lương mà sao nó nát như tương...
dàn độc mục tè le hết, đắp vá tùm lum, cái máy thì nổ như máy xe tải, chủ xe bảo mới đi làm máy ở gara xxx gì về nó vậy á, chỉnh 3,4 lần rồi mà vẫn vậy. Hỏi 1 hồi lòi ra ảnh chui vô gara sửa xe tải làm máy...kakaka.
từ giá ban đầu kêu 120 triệu sau 1 hồi xem xét em hỏi : 80 triệu được em lấy về tốn thêm 40 triệu nữa may ra mới ngon mà chủ xe hổng chịu đòi 90 triệu...
Thui thì đợi ông Vui săn cho con khác vậy..hehehe
Bác nào dân chuyên nghiệp thì may ra mới dám hốt em này ...em chắc chịu không nổi...
thành viên mới viết bài chia sẽ chơi nhé các bác, có gì sai sót bỏ qua nhé...hehehe

Hạng B2
31/12/15
145
97
28
Dist 07
https://www.chotot.com/quan-go-vap/mua-ban-o-to/suzuki-22001933.htm#

Tình hình là đang đắm đuối em wagon nên lên mạng tìm hiểu thử, thấy con xe này giá ok quá nên chạy qua gara Vui bắt cóc ông Vui đi xem xe cho mình (Mình là cháu bên vợ của ổng)...hehehe.
Coi sơ bộ thì xe này ko phải là taxi hoàn lương mà sao nó nát như tương...
dàn độc mục tè le hết, đắp vá tùm lum, cái máy thì nổ như máy xe tải, chủ xe bảo mới đi làm máy ở gara xxx gì về nó vậy á, chỉnh 3,4 lần rồi mà vẫn vậy. Hỏi 1 hồi lòi ra ảnh chui vô gara sửa xe tải làm máy...kakaka.
từ giá ban đầu kêu 120 triệu sau 1 hồi xem xét em hỏi : 80 triệu được em lấy về tốn thêm 40 triệu nữa may ra mới ngon mà chủ xe hổng chịu đòi 90 triệu...
Thui thì đợi ông Vui săn cho con khác vậy..hehehe
Bác nào dân chuyên nghiệp thì may ra mới dám hốt em này ...em chắc chịu không nổi...
thành viên mới viết bài chia sẽ chơi nhé các bác, có gì sai sót bỏ qua nhé...hehehe
nghe bác kể chắc xe đó chuyên dùng để đi cày ruộng quá hihi:3dcuoi:

• Like
Reactions: Linh74
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Xe em cũng 2001.
wagon 2001 giá 90 triệu các bác ạ

Chắc là ông bạn cùng tuổi bị ngược đãi lắm rồi. Giờ đây muốn hồi sinh lại chắc phải gặp người có văn võ song toàn tinh thông đồng sơn điện máy mới được.
Chúc mừng bác chủ thớt có cặp mắt tinh tường

• Like
Reactions: nambinhbmw and hddt
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Xe em cũng 2001.
View attachment 472021
Chắc là ông bạn cùng tuổi bị ngược đãi lắm rồi. Giờ đây muốn hồi sinh lại chắc phải gặp người có văn võ song toàn tinh thông đồng sơn điện máy mới được.
Em Wagon này bén duyên với anh giống như hotgirl lấy đại gia, được nâng niu chiều chuộng chăm sóc tận đường tơ kẽ tóc. :)

Hạng B1
7/3/16
77
35
18
39
Xe em cũng 2001.
View attachment 472021
mua xe phải kiếm xe như vầy, về khỏi phải dọn lại :))

• Like
Reactions: hddt