Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
Tình hình là cái nick của em cũng sắp tròn 1 tuổi,còn nhớ lần ra mắt đầu tiên với các bác FIFC tại villa gì đó gần Hóc Môn với sự ra mắt của em,maihuuluong và hotpen xitpelong!
Bữa giờ em cũng đang tính post bài tìm bác xitpelong thì sáng nay bắt gặp bác ý đang đi trên đường NKKN,tính gõ cửa chào 1 câu thì thấy bác ý lấy khăn lau mặt (hay chùi nước mắt gì đó...chắc bà cả hem cho tiền ăn sáng nên khóc nhè nè...:D) nên thui em chở F1 đi lun!
Bớ bác xitpelong đâu ra đây viết vài bài cho ae xả tress thời buổi cơm áo gạo tiền tăng tỷ lệ nghịch với thu nhập...:(:)!

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
:mad:Bua do, o H2O co tui ma, sao k thay lao hoanton nhac den ta

Hạng B2
5/10/11
330
4
18
Vậy đợt ra VT này là mừng SN nick luôn hả các bác?:D:D:D
HoanTon nói:
Tình hình là cái nick của em cũng sắp tròn 1 tuổi,còn nhớ lần ra mắt đầu tiên với các bác FIFC tại villa gì đó gần Hóc Môn với sự ra mắt của em,maihuuluong và hotpen xitpelong!
Bữa giờ em cũng đang tính post bài tìm bác xitpelong thì sáng nay bắt gặp bác ý đang đi trên đường NKKN,tính gõ cửa chào 1 câu thì thấy bác ý lấy khăn lau mặt (hay chùi nước mắt gì đó...chắc bà cả hem cho tiền ăn sáng nên khóc nhè nè...:D) nên thui em chở F1 đi lun!
Bớ bác xitpelong đâu ra đây viết vài bài cho ae xả tress thời buổi cơm áo gạo tiền tăng tỷ lệ nghịch với thu nhập...:(:)!

Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
3ms nói:
Bộ bữa đó bác cũng lần đầu tiên xxx à?:)
@huyphuongck:bà cả đang ốm,1 mình em đang bơi...không đi đc đâu bác!Lo gì...VT là dest yêu thích của nhà em mà bác!

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
lão này lại hát bài ... chẹp chẹp:p
HoanTon nói:
3ms nói:
@huyphuongck:bà cả đang ốm,1 mình em đang bơi...không đi đc đâu bác!Lo gì...VT là dest yêu thích của nhà em mà bác!

Hạng D
30/3/12
1.251
905
113
3ms nói:
lão này lại hát bài ... chẹp chẹp:p
HoanTon nói:
3ms nói:
Chẹp chẹp...đang ở trong Hoàn Mỹ Hospital nè bác![/:)]

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
WANTED:DEAD OR ALIVE!

Lâu không gặp Bac xitpelong quên mặt rồi, hình như là Bac này :)