Hạng C
31/8/09
862
0
16
43
vn.myblog.yahoo.com
Các thông tin về các buổi offline sẽ được thông báo tại đây
Thông báo offline sẽ luôn nằm trên bài #1 của topic offline
Mong các bác chú ý về nội dung của topic
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------​
 ​
[style="color: #ff0000;"]GIAO LƯU BÓNG ĐÁ CLB WIN100 HWFC - MINSK FC VŨNG TÀU 16/01/2011
[/style]​
 ​
WINCLUB - CẬP NHẬT THÔNG TIN CÁC HOẠT ĐỘNG OFFLINE
 ​
[style="color: #ff0000;"]

[/style]​
 ​
 ​
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------​
<span style=""color: #ff0000;"">OFFLINE PARTY LẦN THỨ II 02/01/2011</span>

​
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- 
OFFLINE TẠI PHAN THIẾT NGÀY 18/09/2010
 ​

----------------------------------------------
Chuyến offroad đầu tiên, là tiền đồ của Winclub ngày nay

Offline lần thứ 2, ngày 15-11-2009 Đồng nhất Uniform Winclub

OFFLINE TẤT NIÊN 31-12-2009

OFFLINE BẾN TRE

Chuyến công tác xã hội :
Thời gian: Ngày 14/03/2010
Địa điểm: Xã Mã Đà, Huyện Vĩnh Cữu, Tỉnh Đồng Nai
 ​

​

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Em xé tem trước, bác mở hàng buổi off tối nay đi nhé!

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Bác Tuanwin post hình thêm dòng chú thích đây là chuyến off nào của anh em để ai cũng có thể theo dõi được.

Hạng B2
3/12/09
208
0
0
SG
Thưa các bác!
Chuyến làm công tác xã hội ngày 14/3 có ghé vào trường PTTH (khoảng 1 hoặc 2 tiếng) trao 1 số phần quà cho em học sinh cực kỳ khó khăn http://trian4u.com/module...op=viewst&sid=217, nên có thêm tiết mục Tư Vấn Mùa Tuyển Sinh.

Vì trường PTTH Trị An này là vùng sâu, vùng xa, nên không có Đơn vị, tổ chức nào chịu đến đây và tư vấn hết, Hầu hết các em HS ở đây mù tịt thông tin về ngành nghề tương lai mình sẽ chọn.

Trong hội WIN mình, em thấy các bác có trình độ ĐH, CĐ, Thạc Sĩ, Cử Nhân, Kỹ sư... cũng nhiều. Đặc biệt bác Minheng ngày trước cũng làm thầy giáo và đang học cao học (nghe Tây đồn thế. hehehe). Nên mình sẽ cùng nhóm kia sẽ giúp các em hiểu đôi chút về các ngành nghề sau:

6 nhóm ngành nghề - chịu trách nhiệm chính của nhóm ngành nghề:
o Kỹ Thuật
o Kinh Tế
o Xã Hội – Sư Phạm – Y-Dược
o Quân Đội – An Ninh, Công An – Luật-Hành Chính
o Văn Hoá – Nghệ thuật – Du Lịch

Em xin nói rõ, Mình chỉ cùng với Nhóm Xã Hội đi chung, giúp các em trong khả năng hiểu biết của mình. Không mang tính khoe khoang, vụ lơi..... Nói chung cây nhà lá vườn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
tungsten nói:
Thưa các bác!
Chuyến làm công tác xã hội ngày 14/3 có ghé vào trường PTTH (khoảng 1 hoặc 2 tiếng) trao 1 số phần quà cho em học sinh cực kỳ khó khăn http://trian4u.com/modules.php?name=News&op=viewst&sid=217, nên có thêm tiết mục Tư Vấn Mùa Tuyển Sinh.

Vì trường PTTH Trị An này là vùng sâu, vùng xa, nên không có Đơn vị, tổ chức nào chịu đến đây và tư vấn hết, Hầu hết các em HS ở đây mù tịt thông tin về ngành nghề tương lai mình sẽ chọn.

Trong hội WIN mình, em thấy các bác có trình độ ĐH, CĐ, Thạc Sĩ, Cử Nhân, Kỹ sư... cũng nhiều. Đặc biệt bác Minheng ngày trước cũng làm thầy giáo và đang học cao học (nghe Tây đồn thế. hehehe). Nên mình sẽ cùng nhóm kia sẽ giúp các em hiểu đôi chút về các ngành nghề sau:

6 nhóm ngành nghề - chịu trách nhiệm chính của nhóm ngành nghề:
o Kỹ Thuật
o Kinh Tế
o Xã Hội – Sư Phạm – Y-Dược
o Quân Đội – An Ninh, Công An – Luật-Hành Chính
o Văn Hoá – Nghệ thuật – Du Lịch

Em xin nói rõ, Mình chỉ cùng với Nhóm Xã Hội đi chung, giúp các em trong khả năng hiểu biết của mình. Không mang tính khoe khoang, vụ lơi..... Nói chung cây nhà lá vườn.

- Minheng xác nhận cùng đi với các Bác. Nếu không có gì thay đổi.
- Eng sẽ nhận tư vấn về nhóm ngành kỹ thuật của các Trường ĐH-Cao đẳng. Để tuần sau Eng ghé Trường xin cuốn "Thông tin tuyển sinh 2010" về nghiên cứu trước. Dĩ nhiên là với trình độ cỡ tư vấn viên com.com.
- Eng sẽ chuẩn bị một số phần quà. Đang nghĩ là cái gì (mai mốt alô xác nhận cụ thể với Tungsten sau nhé).
Chúc Ban tổ chim sức khỏe để chuẩn bị tốt cho chuyến đi.