Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
DUYWIN nói:
em mới đi chợ được mấy món win:
sáu củ xi nhan hơi bị đẹp
hai dây đo tốc độ
hai dây thắng
hai dây ga
hai dây côn
một bình xăng con còn ngon.
đang dặn gắp đẹp,cate,đồng hồ đo tốc độ,giò đạp,bình xăng lớn.
sẵn tiện bác thanh lý giúp em bộ nồi. <span style=""color: #ffff99;"">nếu thấy khó quá thì bôi em nó chút mỡ, sau này lấy về thay vô chiếc Win độ</span>

Hạng B1
7/7/11
68
58
18
bộ nồi của bác Duy em đặt gạch rồi... ko bít móng có chắc ko nữa!!!hic hic hồi hộp quá!!!

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
anh nào hay đi tân thành hỏi và chụp ảnh giùm em cặp phuộc của mô tơ( CB, LA, GL vv..) : cỡ ti 31-33, hành trình ~ 150 có lỗ bắt thắng đĩa, còn ngon tầm khoảng bao nhiêu với ạ, + 1 cặp vành-đũa-đùm 14, đa tạ các anh

Hạng D
19/2/10
1.997
5.137
113
winlover nói:
DUYWIN nói:
em mới đi chợ được mấy món win:
sáu củ xi nhan hơi bị đẹp
hai dây đo tốc độ
hai dây thắng
hai dây ga
hai dây côn
một bình xăng con còn ngon.
đang dặn gắp đẹp,cate,đồng hồ đo tốc độ,giò đạp,bình xăng lớn.
sẵn tiện bác thanh lý giúp em bộ nồi. <span style=""color: #ffff99;"">nếu thấy khó quá thì bôi em nó chút mỡ, sau này lấy về thay vô chiếc Win độ</span>
ấy bác củ từ,người dư dã thì vội gì boán cứ để thiên hạ đến xem rồi bình phẩm.tùy theo trình hiểu biết của người xem mà mình học ít nhiều từ những nhận xét,cuối cùng thì bán vẫn còn sớm.

Hạng C
25/6/09
919
7
18
37
Thủ Đức
Các bác cho em hỏi muốn đi từ SG đến Hà Giang bằng Win, đi một cách tiết kiệm nhất hết khoảng bao nhiêu thời gian và bao nhiêu tiền? Em không quan tâm đến lúc về, chỉ quan tâm lúc đi thôi

Hạng D
14/3/09
1.346
409
83
Phan Thiết
duc67 nói:
Các bác cho em hỏi muốn đi từ SG đến Hà Giang bằng Win, đi một cách tiết kiệm nhất hết khoảng bao nhiêu thời gian và bao nhiêu tiền? Em không quan tâm đến lúc về, chỉ quan tâm lúc đi thôi
mua vé tàu, bỏ Win lên, ra tới HN rùi đi Win cho nó khỏe :D:D