Hạng D
31/12/09
1.169
6.134
113
Sài Gòn
anphatsaigon.com
Bác Tuấn!!
Cái này khá hay nè bác.
Các bác cho em biết tai sao dân phòng đẩy xe cho công an mà công an được đẩy xe không bắt bắt dân phòng??
Em trả lời trước nha:
VÌ: Dân phòng bây giờ có chức năng như công an, nên chú công an đó cũng sợ nên cả hai đều đi vô tư (có quyền dừng xe,kiểm tra giấy tờ,phạt người vi phạm....= công AN)

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
WinOnly nói:
Bác Dũng Xe_vohai ơi 5giay đang đấu giá con BB8830 kìa.
Nếu bác bid thì cho em xin cái giá khung để em bid luôn nhé hehe
Link đây này http://5giay.vn/showthread.php?t=1639980

Anh tuấn vào mà nhận hàng này
http://5giay.vn/showthrea...=35341308#post35341308

Em đó phụ kiện không đủ, giá trên 1.4tr là cao rồi nên từ tối hôm qua em đã xác định bỏ rồi. Đọc tin này của bác trễ nên không tư vấn kịp thời. Đấu giá trên 5s phần lớn là hàng chất lượng không cao đâu bác, bác lưu ý điều đó nhé!

Tập Lái
3/3/10
1
0
0
mình có qua bên 5s tìm mua một số đòo, cũng có thấy nick mrtranthu bên đó có bán 01 cái ống kính máy chụp hình!
Không biết bác mrtranthu bên đó với bên này có phải là 01 không ah?
Bác mrtranthu bán được chưa?

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
chip2005 nói:
mình có qua bên 5s tìm mua một số đòo, cũng có thấy nick mrtranthu bên đó có bán 01 cái ống kính máy chụp hình!

Chính hắn đó bác, và cũng đã bán xong lâu lắm rồi. Có máy ảnh xịn mà chụp chưa xịn thì bán là đúng rồi

Hạng D
18/9/09
1.371
0
0
Xe_vohai nói:
chip2005 nói:

Chính hắn đó bác, và cũng đã bán xong lâu lắm rồi. Có máy ảnh xịn mà chụp chưa xịn thì bán là đúng rồi

Lại mới nghe Tây(Ban Nha) nó đồn, mrtranthu còn đang rao bán chiếc WIN đỏ nữa kìa, tình trạng xe: đôn 13ly, nhông 15, đĩa 34, phuộc trước charly, phuộc sau RS, đầu lòng Wave 110, bình xăng con FX, nồi 81, mâm lửa 82, chân chống Spacy(có đá chống tắt máy) gác chân Dream, chắn bùn cánh én,chắn xích DD,yên Mobylette, giò đạp Jupiter, countermet sirus, đồng hồ tua Husky, bánh mâm Nouvo LX, ghi đông 67, bộ số Su sport, vỏ Dunlop còn gai gió, kiếng chiếu hậu Atila, booc ba ga Airblde..............đặc biệt bình xăng lớn Rebell luôn nha, xe chạy mạnh, bốc, lợi xăng, lên 110km/h trong 6s luôn. Máy hoàn toàn Zin, chưa chọt chẹt gì hết nha các bác,mua về là sử dụng luôn,không cần phải căn chỉnh làm gì nữa hết. Bảng số thành phố đẹp, 9 nút, chính chủ , trước mua nguyên thùng, nên hồ sơ gốc đầy đủ, sang tên trong ngày luôn......

Xe này trước đầu tư nhiều quá,chủ yếu là để offroad Đắc Nông,K Nớ.......những ngày cuối tuần thôi. Vì cần tiền cưới vợ gấp, nên giờ phải tiễn em nó đi cũng tiếc lắm.Vì em nó cũng từng chia ngọt sẻ bùi, gắn bó với mình mười mấy năm rồi.Quan trọng là cái giá thơm nè mấy bác: 45chai. Giá này là rẻ lắm rồi cho 1 con xe chất, tiền nào của ấy nha các bác, đừng trả giá nhiều tội nghiệp em lắm, fix mạnh cho anh em nào nhiệt tình quan tâm và đam mê dòng xe cổ (hủ) nè .Miễn tiếp trung gian cò lái, mua bán tại.............công viên ( Cổ Đa ),nên anh em yên tâm nha....................Chỉ có những người chơi xe mới hiểu giá trị,không quan tâm xin đừng nói lời cay đắng...........................hehehehehe.............................

Anh em ai có đi qua up dùm cái nha, mình sẽ up lai.Thanks. Mr Tran Thu,DT: 0938 457 043

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
tuanwin nói:
Xe_vohai nói:
chip2005 nói:

Nghe Tây(Ban Nha) nó đồn,mrtranthu còn đang rao bán chiếc WIN đỏ nữa kìa,tình trạng xe: đôn 13ly, nhông 15, đĩa 34, phuộc trước charly, phuộc sau RS, đầu lòng Wave 110, bình xăng con FX, nồi 81, mâm lửa 82, chân chống Spacy(có đá chống tắt máy) gác chân Dream, chắn bùn cánh én,chắn xích DD, giò đạp Jupiter,countermet sirus, đồng hồ tua Husky, bánh mâm Airbalde, ghi đông 67,bộ số Su sport, vỏ Dunlop còn gai gió..............đặc biệt bình xăng lớn Rebell luôn nha, bảng số thành phố,chính chủ ,sang tên trong ngày luôn......

Xe này trước đầu tư nhiều quá,nên giờ bán cũng tiếc lắm.Quan trọng là giá thơm nè 45chai. fix sâu cho anh em nào nhiệt tình quan tâm và đam mê dòng xe cổ (hủ) nè .Miễn tiếp trung gian cò lái, mua bán tại.............công viên ( Cổ Đa ),nên anh em yên tâm nha....................Chỉ có những người chơi xe mới hiểu giá trị,không quan tâm xin đừng nói lời cay đắng...........................hehehehehe.............................

Anh em ai có đi qua up dùm,mình sẽ up lai.Thanks. Mr Tran Thu,DT: 0938 457 043

Bó tay bác Tuanwin, bác chắc cũng là 1 tín đồ 5s nên mới sáng tác ra được một kiệt tác văng học thế này :D