Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Chúc mừng bác, tối nay bác bắt kèo Đức là thêm điểm rồi, có bác nào theo em không. Mà công nhận Nguyễn Kim quá đỉnh nhỉ, chơi toàn xe tầm cỡ

Haha hôm qua theo Đức ko sai , Cr7 tuy có hay nhưng 1 mình bị kèm chặt , ko làm được gì nhiều.

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
Haha hôm qua theo Đức ko sai , Cr7 tuy có hay nhưng 1 mình bị kèm chặt , ko làm được gì nhiều.
Mình thì tối qua dự đoán kiếm Vios thì đúng mà kèo ngoài nằm kèo dưới thua sặc máu. :3duongbia:

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Mình thì tối qua dự đoán kiếm Vios thì đúng mà kèo ngoài nằm kèo dưới thua sặc máu. :3duongbia:
em thì ngược lại bác hi vọng Nguyễn Kim sẽ nhắc tên em :))
Đỡ cái bên này dự đoán chả mất đồng nào không mua hàng cũng dự đoán được nên cứ thế mà dự mà đoán :))

ALa
Hạng B1
1/4/14
58
8
8
30
Mềnh là FAN BĐN...bị Đức nó quật cho 4 que....đao vãi :mad:

Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Mềnh là FAN BĐN...bị Đức nó quật cho 4 que....đao vãi :mad:

lỗi tại trọng tài , tình huống thấy có cái gì đâu , mà tự nhiên thẻ đỏ pepe , nóng máu vật , làm BDN vỡ trận , mình nằm kèo dưới tạch luôn , dự đoán web Nguyễn Kim cũng đi tong.

Hạng B2
8/5/12
355
64
38
em thì ngược lại bác hi vọng Nguyễn Kim sẽ nhắc tên em :))
Đỡ cái bên này dự đoán chả mất đồng nào không mua hàng cũng dự đoán được nên cứ thế mà dự mà đoán :))
Đúng rồi bác, mà vào đây cập nhật lịch thi đấu và kết quả cũng tiện nữa :D
Tối nay Hà Lan chấp Úc trái rưỡi nằm kèo nào đây các bác :3dgoidien:

Hạng B2
10/7/12
110
14
18
Ha ha Tây Bán Nhà, đội đương kim vô địch đầu tiên bị loại sau 2 trận đau, cá nục đâu mà nhiều thế. Cầu cho mấy ông lớn như BDN, argentina, Anh, ý đi về hết đe lại mấy chú thực sự muốn đá ơ lại xem cho sướng. Đá như Úc, Mexico, Chile coi mới sướng, yếu cũng công chứ hongor có thủ. Mấy chú kia tính toán quá cho về nc hết đi

Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Ha ha Tây Bán Nhà, đội đương kim vô địch đầu tiên bị loại sau 2 trận đau, cá nục đâu mà nhiều thế. Cầu cho mấy ông lớn như BDN, argentina, Anh, ý đi về hết đe lại mấy chú thực sự muốn đá ơ lại xem cho sướng. Đá như Úc, Mexico, Chile coi mới sướng, yếu cũng công chứ hongor có thủ. Mấy chú kia tính toán quá cho về nc hết đi

Tạch , em đã lên đọt con điện thoại của em rồi huhu

Hạng B2
10/7/12
110
14
18
Đắng lòng số 9 của Uruguay đa thắng nguyên tuyển Anh. Ơ bàn thua thứ 2 chú Gerrard có bàn chuyền bóng bằng đầu cho đồng đội ở Liverpool làm bàn quá đẹp, phải nói họ cực kỳ hiểu ý, không cần nhìn Gerrard cũng biết chú Suirez đang chạy ở đâu. Mà em nói thật sao em thấy chú Gerrard toàn " góp công " vào các bàn thắng quyết định tiêu diệt đội mình không ta.