MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.390
113
Đắng lòng số 9 của Uruguay đa thắng nguyên tuyển Anh. Ơ bàn thua thứ 2 chú Gerrard có bàn chuyền bóng bằng đầu cho đồng đội ở Liverpool làm bàn quá đẹp, phải nói họ cực kỳ hiểu ý, không cần nhìn Gerrard cũng biết chú Suirez đang chạy ở đâu. Mà em nói thật sao em thấy chú Gerrard toàn " góp công " vào các bàn thắng quyết định tiêu diệt đội mình không ta.
kkkk, bác nói chuẩn quá

Hạng B2
10/7/12
110
14
18
Với kinh nghiệm đã từng chia tay một chiếc @, 1 cái tiệm đo gỗ, em nói thật, các bác muốn bắt Anh hay Liverpool thì phải xem anh Gerrard có chịu đa k. Gerrard mà k chịu đa thì 10 chú Rooney cũng không làm gì được. Trận tới e dự đoan Italia thắng. Lượt tới Italia lại cứu tuyển Anh. Bảng này Italia và Anh vô vòng trong.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Với kinh nghiệm đã từng chia tay một chiếc @, 1 cái tiệm đo gỗ, em nói thật, các bác muốn bắt Anh hay Liverpool thì phải xem anh Gerrard có chịu đa k. Gerrard mà k chịu đa thì 10 chú Rooney cũng không làm gì được. Trận tới e dự đoan Italia thắng. Lượt tới Italia lại cứu tuyển Anh. Bảng này Italia và Anh vô vòng trong.

Hay quá , thảo nào bác bán nhà là phải , Anh về nước rồi .

• Like
Reactions: ericna7
Hạng B2
10/7/12
110
14
18
:3danbanh:
Hay quá , thảo nào bác bán nhà là phải , Anh về nước rồi .
Bơi vậy mới bán xe, ban tiệm ah. Bây giờ em " biết xấu bỏ lâu dồi ". Bây giờ em coi đa banh thấy đã ghê, đội nào đâm cung thấy sướng. Không cá độ nữa, tập trung coi cả trận thấy hay. Trước đây cứ lo kèo với rung, nhảy với lội chẳng xem dc tí nào cả. Năm nay mấy chú chiếu dưới đá thấy hay ghê, mấy chú phi châu đá cũng hay nữa các bác có thấy vậy k ?

Hạng B2
4/5/09
137
1
16
đến Italy mà thua Costa Rica thì chả biết tính cái gì nữa !
hoan hô Bryan Ruiz (mới nghe tên này lần đầu)

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.390
113
:3danbanh:
Bơi vậy mới bán xe, ban tiệm ah. Bây giờ em " biết xấu bỏ lâu dồi ". Bây giờ em coi đa banh thấy đã ghê, đội nào đâm cung thấy sướng. Không cá độ nữa, tập trung coi cả trận thấy hay. Trước đây cứ lo kèo với rung, nhảy với lội chẳng xem dc tí nào cả. Năm nay mấy chú chiếu dưới đá thấy hay ghê, mấy chú phi châu đá cũng hay nữa các bác có thấy vậy k ?
FIFA muốn Nam Mỹ vô địch nên loại Châu Âu trước, Phi thì thua chắc Nam mỹ