Tập Lái
29/3/16
20
6
3
Q12
Cám ơn bác đã quan tâm. Xe sedan dán 4 cánh thì giá từ 600k đến 800k tùy xe bác ạ. Bên em dán gioăng sẽ tính tiền theo m dài cho từng loại gioăng, cân đo cụ thể ạ, như thế em mới gọi là bao giá tốt nhất ạ.
Cám ơn bác,

Địa chỉ bác chỗ nào để mình hôm nào đem xe tới

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Cám ơn bác,

Địa chỉ bác chỗ nào để mình hôm nào đem xe tới
Cảm ơn bác đã quan tâm, em mời bác qua địa chỉ: Cafe Góc phố, đường nội bộ khu chung cư Phú thọ và Lữ gia. ( Đến số nhà 31 Nguyễn thị Nhỏ, rẽ vào ngõ đối diện là tới tiệm em luôn)

Tập Lái
10/8/15
15
12
3
Tiếp đến là tấm cách âm cho hốc lốp chuyên dụng, loại cao su xốp được phay rãnh tiêu âm trên máy phay CNC, đây là một sản phẩm tiêu âm mới nhất dành riêng cho ô tô.
View attachment 604581

Tấm cách âm này là bên bác dùng máy CNC để gia công hay là bác nhập về như thế này?

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Tấm cách âm này là bên bác dùng máy CNC để gia công hay là bác nhập về như thế này?
Cảm ơn bác đã quan tâm. Tấm này em mua tấm chưa phay, sau đó em thuê phay bác ạ. Cái này em cũng phải thuê phay ở bên nước ngoài, ở trong nước em tìm khá nhiều xưởng mà chưa ai nhận phay giúp.

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Nếu còn thiếu ron thì rửa xe hay bụi bặm lọt vô xe sao bác?
Cảm ơn bác đã quan tâm.
Em xin giải trình cho bác nhé. Trên tất cả các dòng xe phổ thông đều có đủ tất cả các gioăng, cho mọi vị trí, nhưng chỉ ở mức trung bình thôi. Bản thân trên xe có một vài vị trí đã có sẵn chân chờ để gắn, nhưng nhà sản xuất chưa gắn ron vô đó. Còn trên những dòng xe cao cấp hơn thì được gắn đầy đủ luôn bác. Cái việc gắn ron còn thiếu này có mấy tác dụng:
1 là tiếng cửa xe khi đóng sẽ ấm hơn zin
2 là chặn bụi viền mép ngoài các cánh cửa
3 là giảm một phần tiếng ồn lọt vào xe, nhất là giảm tiếng ồn gió, qua khe cánh cửa khi tốc độ từ 80 - 100km/h trở lên.
4 là bên em bao dùng thử 7 ngày không ưng trả lại. Bao giá tốt, bao bảo hành 1 năm 1 đổi 1. Bác yên tâm trải nghiệm.
Em văn không tốt, có gì chưa được bác hỏi lại em nhé. Mong được phục vụ bác.

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Chào bác, em muốn thay ron sun roof, để lâu nên ron không còn kín nữa. Bên bác có không ạ? Bác cho em tên cửa hàng bên bác nhe! Chúc bác vui khỏe!

mdv confirmed
Hạng B2
17/10/15
109
82
28
Thường thì Ecosport và Ranger làm hết bao nhiêu và trong bao lâu vậy bác?

Tập Lái
10/8/15
15
12
3
Tiếp đến là tấm cách âm cho hốc lốp chuyên dụng, loại cao su xốp được phay rãnh tiêu âm trên máy phay CNC, đây là một sản phẩm tiêu âm mới nhất dành riêng cho ô tô.
View attachment 604582
Các dòng xe sang và đời mới đều dùng kiểu này ah bác?