Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Thường thì Ecosport và Ranger làm hết bao nhiêu và trong bao lâu vậy bác?
Cảm ơn bác đã quan tâm. Con Ecosport làm 4 cánh hết khoảng 6 đến 700k. Con Ranger làm bốn cánh hết khoảng 7 đến 800k bác ạ

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
C
Chào bác, em muốn thay ron sun roof, để lâu nên ron không còn kín nữa. Bên bác có không ạ? Bác cho em tên cửa hàng bên bác nhe! Chúc bác vui khỏe!
Cảm ơn bác đã quan tâm. Bên em không có ron mới theo xe, bên em chỉ phục hồi gioăng cũ, xẹp và bổ sung gioăng còn thiếu. Nếu bác muốn phục hồi gioăng zin em mời bác qua bên em để em làm cho bác. ( Tb: bộ ron sun roof khá phức tạp bác ạ).
Địa chỉ bên em: Cafe Góc phố, thuộc đường nội bộ khu chung cư Phú̀ thọ và Lữ gia. (Đến 31 Nguyễn thị Nhỏ, rẽ vào ngõ đối diện là tới luôn)
Rất mong được phục vụ bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
C

Cảm ơn bác đã quan tâm. Bên em không có ron mới theo xe, bên em chỉ phục hồi gioăng cũ, xẹp và bổ sung gioăng còn thiếu. Nếu bác muốn phục hồi gioăng zin em mời bác qua bên em để em làm cho bác. ( Tb: bộ ron sun roof khá phức tạp bác ạ).
Địa chỉ bên em: Cafe Góc phố, thuộc đường nội bộ khu chung cư Phú̀ thọ và Lữ gia. (Đến 31 Nguyễn thị Nhỏ, rẽ vào ngõ đối diện là tới luôn)
Cám ơn bác đã phản hồi, em cũng biết là ron sunroof khá "chua", em sẽ đem xe qua cho bác coi thử, nếu không phục hồi được thì em sẽ nhờ bác xem thay giúp cái ron dọc theo trần xe phía ngoài. Bác chỉ đường giúp em tí, vì em biết khu này đường hẹp, khó quay đầu khi đi lố. Em đi Lê Đại Hành, tới vòng xoay với Nguyễn Thị Nhỏ, em quẹo phải, số 31 Nguyễn Thị Nhỏ là cùng chiều bên tay phải hay bên trái vậy bác?

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Cám ơn bác đã phản hồi, em cũng biết là ron sunroof khá "chua", em sẽ đem xe qua cho bác coi thử, nếu không phục hồi được thì em sẽ nhờ bác xem thay giúp cái ron dọc theo trần xe phía ngoài. Bác chỉ đường giúp em tí, vì em biết khu này đường hẹp, khó quay đầu khi đi lố. Em đi Lê Đại Hành, tới vòng xoay với Nguyễn Thị Nhỏ, em quẹo phải, số 31 Nguyễn Thị Nhỏ là cùng chiều bên tay phải hay bên trái vậy bác?
Hôm nay các bác trên OS ủng hộ đông, lên mình không trả lời kịp thời bạn Tom&Yerry, về việc chỉ đường cho bạn, mình xin lỗi nhé. Mình cũng rất cảm ơn bạn đã tới tiệm và ủng hộ mình. Chúc bạn vui khỏe

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Đi ron toàn bộ xe Grandis giá nhiêu bác chủ ?
Cám ơn bác đã quan tâm. Đi ron 4 cánh xe Grandis khoảng 600 đến 800k, còn cốp trước sau em xem xe mới rõ, xe này em làm lâu rồi, không còn nhớ nữa, mong bác thông cảm. Mời bác đánh xe tới bên em, chắc chắn em làm bác hài lòng. Bên em tính tiền theo mét/loại gioăng bác ạ.
Em cam kết giá tốt
Em cam kết dùng thử 7 ngày
Em bảo hành 1 năm 1 đổi 1

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Ranger wildtrak 2016 dan full het nhiu ban
Cảm ơn bác quan tâm
Dán full em này hết khoảng 1 triệu bác ạ.
Bên em đang có chương trình giảm 20% đến 31 \ 5 thì chỉ hết khoảng 800k.
Bên em bao dùng thử 7 ngày
Bao giá tốt nhất
Bao bảo hành 1 năm