Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999
RE: www.honda.com.vn

Bác Hcivic đắt rẻ gả em nó đi bác đợi khi civic vn ra thì vợ 2 của bác chắc thê thảm lắm

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tôi chẳng việc gì mà phải sợ cả,tôi có khách hàng riêng của tôi chứ.Thậm chí nếu có phải chung sống suốt đời với vợ 2 hiện tại của tôi cũng chẳng có sao cả vì em còn"mướt" lém.Tôi có thể cách tân em nó lên nhìn sẽ không "đề-mốt" tý nào đâu bác ạ.Quan trọng là giàn máy-đồng ,sơn-gầm còn zin là được rồi.Tôi xem trên mạng eBay bên Mỹ thì đồ cho Civic 94 có đủ hết,kể cả nguyên bộ giàn máy cho nó luôn.Đèn pha trước,đèn hậu, gương(loại có cả xi-nhan luôn nhé) kính-cản body-nhún ,nhíp...không thiếu thứ gì mà toàn là sx theo tiêu chuẩn mới-hiện đại hết đó nha,đặc biệt giá không đắt cho lắm,có người nhà bên ấy nên có thể nhờ mua mang về hộ.Tôi bắt đầu không muốn gả bán em nó nữa rồi đấy,vì làm mới cho em nó một số chi tiết và thay bộ La-zăng mới là OK:"nhìn em như 18" ngay thôi.Không tin mời ae nào rảnh vô link ebay kèm theo xem chơi về phụ tùng cho HONDA Civic (có Civic-ắt sẽ có những hiệu khác):
Đây nè !
[:-] Ậy,không hiểu sao tự nhiên bài viết này của tui lại bị dàn hàng ngang quá khổ như thế này nhỉ? Chắc làm các bác khó đọc lắm hả,sorry các bác nha!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/3/05
15
0
0

Chúc Bác hờ cì vịt Bán đựoc em nó, đúng là nhìn xe của bác trông vẫn đẳng cấp hơn mấy em mấy em LD cùng giá tiền đấy, thường thì như thùng tôn+bốn bánh thui, từ trước đến này bọn liên doanh đánh giá rất thấp thị trường xe hơi việt nam vì thế mẫunào ế ở thị trường khác thì chúng đem tới Việt nam, Ví dụ:
- Suzuki Vitara, loại xấu nhất của Hãng xe máy Suzuki
- cái em musso của Sangyung là loại xấu nhất của một hãng kém nhất Hàn Quốc.
- Máy em Lalos, nubira.. là lại thấp nhất của một Hãng xe gần thấp nhất hàn quốc
-. Fiat albea, cũng là loại bán kém nhất của FIat
....
Như vậy thì cái xe CIVIC đẳng cấp Mỹ của Đại ca ô tô Honda của Bác vẫn đẳng cấp trên mạc dù mua nắng thời gian, Bác ạ, Nhất là bác lại giữ gìn như vậy.:D
:D:D:D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Thanks bác LemNhem !Có lẽ tôi sắp gả được cho 1 bác bên HTV ,bác ấy già nhưng rất cẩn thận,sắm xe cho con trai 31 tuổi đi.Mình thấy thật sự mát lòng và yên tâm khi gả được vợ 2 cho người như thế.Bác ấy rất thích em xe này,chỉ đang băn khoăn không biết có thu xếp cho em nó vô lọt sân nhà bác ấy được không thôi.Cầu mong sẽ không gặp trở ngại gì nữa để em nó về được nơi chốn bình yên và xứng đáng.

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

con của bác bây giờ bán đc bao nhiu?

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Ai trả 11.5 K là bán luôn,dân tình bây giờ đã chán chuyện mua xe rồi cho nên sự cuồng nhiệt không được như cuối năm ngoái bác ạ.Chờ lâu quá đâm cái gì cũng chán thậm chí Civic 8 cũng thế...Như bác nói ở bên topic "Honda Civic 8 sẽ thế này..."

Hạng B2
14/9/04
394
3
18

Bác lại hạ giá à , hôm trước nói 11K bị bác mắng tét tát . Thôi được giá bác bán đi .

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Lái vô coi nhiều lần,chê tùm lum (phát tức !) nhưng cũng trả 175tr.-ghét không bán luôn.Nếu biết trước là lái thì tôi chẳng tiếp làm gì cho mất thì giờ,giờ thì có kinh nghiệm rùi...

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

lái bao giờ lại chẳng chê xe hở bác????:D xe mình đẹp thế mà nó cứ moi náo loạn lên để chê cho bằng được, em rất ghét kiểu đó, thà anh vào xem, rồi trả thẳng 1 giá, được hay không được thì biến! lúc trước em bán một thằng Toy 7 chỗ mà bị chê hoài nên tức lắm ! :D
đọc và thông cảm cho nỗi "tức" của bác HCIVIC:D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Thanks bác BinhTri đã chia xẻ với tôi! Nói chứ TỨC thì mình không tức mà chỉ GHÉT tụi nó xạo xạo thôi.Cho người hết lượt này đến coi( rồi chê ỉ chê ôi),xong lại tốp khác đi xe hơi đến coi sơ sơ ruì trả rẻ bèo 1 tiếng .Sau đó lại cho 1 tên khác đến xem lúc chiều tối loay hoay 1 lát, chê chê 1 lát rồi hết chặn đầu lại chặn họng mình rồi hắn hỏi:" côngtơ anh tua ngược về hả?" rồi phán :" xe HONDA máy phức tạp ai ma thích xài,chỉ có Toyota đơn giản và tốt hơn..." Tôi nói với hắn" Anh định xem xe nào?nếu anh thích Toy thì coi cái Civic này làm gì?"hắn quê độ buông 1 câu:" giỏi lắm xe này được 11k thôi,anh bán không?" Ghét quá,mình bảo:" anh là LÁI hả?thế thì không mua nổi xe này của tui đâu".Lúc đó trời bắt đầu có mưa và hắn hẹn mai sáng đến coi lại nhưng biến luôn.Còn nữa và còn nữa các bác ạ,vui lắm nhưng thôi đại khái bọn Lái là thế đó.Về phần tôi cũng hơi dị các bác ạ,bán xe nhưng kén người mua lắm,cảm thấy không thích bán cho người này là a lê hấp:nói khích cho về luôn.Tôi muống bán cho 1 người thật sự yêu xe như VỢ 2 nhưng chưa gặp được người ấy.Có thể tôi sẽ chung sống suốt đời với VỢ 2 này thôi,kệ...!