Hạng B2
21/10/10
136
0
16
Thưa các bác, hôm qua em mới thấy kẻ vạch sơn quay đầu tại đây, không biế có cho o to quay đầu không? Các bác xác nhận dùm em với.

Hạng C
20/5/10
671
5
18
Đợi chút nữa đi ngang qua xem sao. Mới cắm biển hả bác. Chứ chỗ này có biển cấm quẹo trái đồng nghĩa với việc cấm quay đầu. Mà chỗ này cho quay đầu còn kẹt ác hơn nữa

Hạng F
5/3/10
5.995
31.342
113
hướng ngược lại, DPB đi đến DTH lane bên trái ngoài cùng em mới thấy sơn dưới đất là cho đi thẳng hoặc rẽ trái (trước đây chỉ cho rẽ trái)

Hạng B2
21/10/10
136
0
16
nghhung nói:
Đợi chút nữa đi ngang qua xem sao. Mới cắm biển hả bác. Chứ chỗ này có biển cấm quẹo trái đồng nghĩa với việc cấm quay đầu. Mà chỗ này cho quay đầu còn kẹt ác hơn nữa

Em mới thấy vẽ sơn, chưa kịp xem kỷ bảng bác ạh

Hạng C
12/2/08
811
30
18
aquasaigon.org
Đoạn này đã có bảng phân luồng cho phép các loại xe quay đầu ở lane sát con lươn và có kẻ vạch sơn quay đầu trên lane từ mấy hôm nay. Tối hôm qua em đi về đã chứng kiến vài cái 4B quay đầu ngay trước mắt xxx luôn. Các bác cứ quay đầu thoải con gà mái đi !

Nhưng nên chú ý là chỉ quay đầu khi đèn đỏ ở cả 2 chiều trên đường ĐBP nhé (ĐTH đèn xanh). Sáng nay thấy xxx đứng trên bục điều khiển giao thong ngay đầu con lươn cũng điều khiển như vậy. Thấy khi đèn lưu thong trên ĐBP đang xanh thì xxx không cho xe quay đầu. Khi đèn hướng ĐBP đỏ thì cho quay đầu.

Hạng B1
28/6/07
88
24
18
Vậy là giờ cho quay đầu hợp lệ rồi, hồi trước cấm quẹo trái mà em thấy 4b quay đầu ầm ầm :)

Hạng B2
21/10/10
136
0
16
Không hiểu sao cách đó là bùng binh quay đầu rồi, ở đây còn choa quay làm gì nữa? Trong khi Mai thi Lựu đâu có xe chay vào ĐBP ????

Dot
Hạng B2
29/9/09
294
3
43
Em mới đi qua cách 5p nè. Đúng là cho xe hơi quay đầu xe. Đoạn đường này có 3 làn xe hơi, 2 làn ở trong rẻ phải vào Đinh Tiên Hoàng, làn ngoài cùng bên trái rẻ trái quay đầu xe tại con lươn.
Hôm trước bác nào đưa con đi học giờ khỏe rồi nhé.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Đây là giải pháp để tránh các loại phương tiện bị dồn ứ tại vòng xoay Nguyễn Bỉnh Khiêm và đi vào đường Nguyễn Bỉnh Khiêm để vào trung tâm TP.