Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Re:xây dựng "luật" David cup OS hén các bác

Bác Tuyên và Vinh cao đều A+ ( đã có chức vô địch OTC open roài mà :D ), không bàn cãi nữa nhé bác.

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác Đâm Guốc:

1- có nên mỗi chi hội cử 2-3 đội đi thi đấu bất kể trình thế nào, bởi ai sẽ đánh giá trình A hay B, và sẽ rất cảm tính
2- David là ai mà mình gọi là David Cup?

Hạng C
25/9/08
900
1
16

Dạ, em ko biết là có phải Bao lãnh đạn OS muốn tạo ra 1 cái tên riêng cho giải đồng đội OS hay ko, nhưng em nghĩ nếu đúng thì giải đồng đội trên thế giới là Davis Cup ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113

culanhotmit nói:
duonglao nói:
Trong danh sách xếp hạng của bác tuyeni30 là A mà, hình như Vinh (cao) cũng A luôn !!!! em đề nghị duyệt 1 A+, 1 A thôi.
MFC có 2 team nhưng 1 team để đánh giải, 1 team ..... tham gia giải cho vui,

Bác duonglao vẫn quyết tâm hạ sinh cái team đánh cho vui này à? Em là em nghi lắm. Team này vô chặt chém các team khác cho bộ đội chủ lực tràn lên chứ gì. :D

Vấn đề là em không khoái đành giải, không ham thắng thua. Đánh cho vui thì em đánh. Bởi vậy quyết tâm lập cái team "đánh cho vui" để em có đất múa may

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

chắc bác Đâm nói về Davis Cup chăng? [link=http://www.daviscup.com/about/history/serveisborn.asp]

[/link]Davis Cup

Last edited by a moderator:
Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Đánh cho vui thì e mời bác ra lại Lan Anh nhé, bọn em sẽ giúp vui cho bác ngay.:D

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113

architecthcm nói:
Đánh cho vui thì e mời bác ra lại Lan Anh nhé, bọn em sẽ giúp vui cho bác ngay.:D

Có quota là ra sân LA liền, T7 này có quota nhưng đang lo không ai giữ thằng con đây (vợ đi vắng). Mà T7 này bác có ở sân LA không?

Vấn đề nữa là sân LA ......... không đánh cho vui được, hic hic

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Thứ 7 này bọn e kéo ra sân bác Rotting giao lưu roài ạ:). Tuần sau sẽ trở về lại Lan Anh.

Hạng C
25/9/08
900
1
16

duonglao nói:
architecthcm nói:

Có quota là ra sân LA liền, T7 này có quota nhưng đang lo không ai giữ thằng con đây (vợ đi vắng). Mà T7 này bác có ở sân LA không?

Vấn đề nữa là sân LA ......... không đánh cho vui được, hic hic

Chời ơi, vui quá chời lun ấy chứ. Cuối tuần em chỉ mong có mỗi ngày thứ 7 để ra LA cười cho sướng ấy chứ.... Mặc dù partner của em thì ko phải lúc nào cũng cười được :D

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Bác qha_vn sẽ thi đấu chứ ạ? :)