Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Re:xây dựng "luật" Davis cup OS hén các bác

Em thấy vậy có vẻ hấp dẫn đó bác Dawm ui, vừa chiến thuật vừa đồng đội thì còn gì bằng...!

CN này mời các bác trong BTC (Dawm, OB, Duy siena, nquynh, architecthcm) ra BH họp chốt sổ nhé các bác.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Đội nào "to kèn" coi chừng bị chơi hội đồng. He he em đứng ngoài xem cọp báo xực nhau.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Chiều nay em và bác dawm đã thống nhất lại một số thể lệ tổ chức giải để chuyển cho BDH OS ra thông báo chính thức. Khi bác dawm thiết kế và chỉnh sửa xong sẽ chuyển cho OB và các bác BTC.

Dự kiến mỗi team sẽ có 8 bác (1A+/3A/4B hoặc 4A/3B) ráp cặp tùy ý, mỗi chi hội không quá 2 team, mỗi team chỉ dc duy nhất 1A+. Theo tình hình thực tế thì giải này có lẽ không quá 8 chi hội. Trường hợp tất cả các đội đã đủ quân mà số vdv "bơ vơ" còn nhiều quá thì BTC có thể sẽ cân nhắc việc "mượn danh" các chi hội không đăng ký tham gia (vd: MBFC, KMFC, OSS...) để phân bổ số vdv này về tham chiến (dĩ nhiên phải được sự đồng ý của BDH OS và HT/HP chi hội đó).

OTC sẽ công bố danh sách nhóm A+ tại đây (ước khoảng 10-12 bác) trong nay mai, theo thể lệ trên thì các bác nên đầu quân hay nhận lời mời từ các chi hội sớm do bị hạn chế số lượng mỗi đội chỉ được hiện diện duy nhất 1 bác A+. Nhanh chân thì còn nhé các bác.

Xin lưu ý tất cả các bác A/B đang đứng chân trong chân ngoài hoặc đăng ký cùng lúc nhiều chi hội nên cân nhắc và quyết định sớm nhé. Các trường hợp khiếu nại hay trễ tàu giờ chót khó giải quyết lắm á

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

danh sách A+ đây, các bác có thể click chuột phải chọn view image, rồi zoom, hoặc save as rồi xem nhé:

trích kèm một số thành tích nhỏ của các bác này

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113

cám ơn thông tin bác Đâm cung cấp, nhưng nếu bác sort danh sách theo thứ tự ABC thì anh em sẽ dễ tra cứu trình của VĐV trong chi hội mình.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

yeap bác, chỗ A+ bị nhảy 2 bác cuongden và Seaman lên đầu, chỗ B bị phamdna nhảy xuống cuối, còn lại theo ABC đó bác, up hình lại hơi lâu nên coi tạm giúp em nhé.

FFC thấy cho SLH quá mạnh đó bác, bác tuyển vài quân nữa cho 2 đội càng khí thế.

Em đang dụ hama_bien về Công Nông 2 đó, các bác cẩn thận, hehe. Bên em có Ballack luôn rồi, chuyển nhượng tự do...

Hạng B2
28/6/10
181
0
0

...

Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113

dawmgoodman nói:
yeap bác, chỗ A+ bị nhảy 2 bác cuongden và Seaman lên đầu, chỗ B bị phamdna nhảy xuống cuối, còn lại theo ABC đó bác, up hình lại hơi lâu nên coi tạm giúp em nhé.

FFC thấy cho SLH quá mạnh đó bác, bác tuyển vài quân nữa cho 2 đội càng khí thế.

Em đang dụ hama_bien về Công Nông 2 đó, các bác cẩn thận, hehe. Bên em có Ballack luôn rồi, chuyển nhượng tự do...

xin lỗi bác Đâm, em đã ''ký HĐ'' với hâm rồi bác ơi, hehehe.... FFC sẽ đăng ký 2 đội thi đấu nhé bác

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113

Nhat Ha nói:
dawmgoodman nói:

xin lỗi bác Đâm, em đã ''ký HĐ'' với hâm rồi bác ơi, hehehe.... FFC sẽ đăng ký 2 đội thi đấu nhé bác

hehe, thế mới bẩu bác cẩn thận, tốt nhất nâng mức phạt vì chưa hết kỳ chuyển nhượng. Bên e mới tậu ông bầu Ibrulo-movich ngầu lắm, đòi mua hết...