Hạng B1
19/12/06
78
0
0
RE: Ngày thứ ba

Sao em kg thấy được hình bác 16 post nhẻ?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Thật tiếc, chiều hôm đó em cũng kg nghĩ trưa, chạy ra Angkor uống cafe trước cổng chính :D, mà kg biết còn đền BANTEAY SREI.

Tập Lái
1/3/07
4
0
0

Trong chương trình có đi Banteay Srei đó chứ. Anh em trong đoàn thích ngủ trưa nên không đi được. Xe số 16 có cuốn Visiting Siem Riep và Siem Riep map nên đi phà phà không cần hướng dẫn viên.

VIP
10/2/06
110
0
0

@Anh em OS: Sorry, trong chương trình có đi tham quan Bantei Srei buổi sáng, nhưng chúng ta thay đổi vì đến viếng Đài tưởng niệm và ngôi chùa nơi cất giữ các hài cốt của nạn nhân diệt chủng Pol pot . Đúng ra phải thông báo cho đoàn biết sự thay đổi này, nhưng quả thật lu bu tôi không nhớ . Một lần nữa xin lỗi các anh em .
@Son Nguyen : Một số anh em có hỏi nếu vào lại Angkor Wat lại có được không, mình bảo Ok, vé tham quan 20USD của đoàn có thể tham quan bất cứ đền đài nào trong 1 ngày . Mình xin lỗi Sơn đã không báo cho Sơn biết điểm Bantei Srei .
@bom345c: "Có thể ví Angkor Thom và Angkor Wat là nồi đá, Banteay Srei là chén kiểu ..." thì tại sao người ta lại đi tham quan nồi đá nhiều như thế !

Tập Lái
1/3/07
4
0
0
RE: Xe 16 báo cáo !!!

@caravan: có nồi mới nấu được đồ ăn, sau đó muốn ăn bằng chén nào thì tùy, nhưng ăn chén kiểu vẫn thích hơn.Hehe.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
RE: Xe 16 báo cáo !!!

Em thấy quả Ban Tây Sờ Rây này hình như xây bằng gạch nung, giống như mấy tháp Chàm ở nhà mình hả các bác?