Tập Lái
18/6/17
37
28
18
Không biết trước đó "ân óan" ra sao?
Còn kg có gì thì theo em, có việc gấp nên nhịn để được việc mình.
Nếu rảnh thì xuống hỏi nó xin gì (sau khi chắc chắn có 1 thằng) thì cho nó thôi!:3dcuoi:
Cho em xin tí huyết bác ;).

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Hàng đang giao. Một điều nhịn chín điều lành. Và em cũng chả phải hổ báo gì nhưng cùng lắm cũng có cái mà xài các bác ạ.
Xe 2 bánh chặn đầu xe ô tô gây sự

Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
Hàng đang giao. Một điều nhịn chín điều lành. Và em cũng chả phải hổ báo gì nhưng cùng lắm cũng có cái mà xài các bác ạ.View attachment 766145
Ha ha, thủ dữ dzậy bác. Thủ trong người thì tính nóng nó dễ bộc phát lắm nghe. Thà không có thì mình còn kềm được chứ có rồi em sợ,...
Lúc mới mua xe em cũng lân la tìm kiếm nhưng suy nghĩ kỹ lại thôi. Tam thập lục kế tẩu vi thượng sách.

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Ha ha, thủ dữ dzậy bác. Thủ trong người thì tính nóng nó dễ bộc phát lắm nghe. Thà không có thì mình còn kềm được chứ có rồi em sợ,...
Lúc mới mua xe em cũng lân la tìm kiếm nhưng suy nghĩ kỹ lại thôi. Tam thập lục kế tẩu vi thượng sách.
Hì hì. Nhiều khi trời không chịu đất thì đất cũng phải nện trời thôi chứ có ai muốn đâu. Chạy là nhất rồi nhưng mà lỡ chạy không được thì sao. :(

Hạng D
25/8/16
2.756
5.767
113
Hì hì. Nhiều khi trời không chịu đất thì đất cũng phải nện trời thôi chứ có ai muốn đâu. Chạy là nhất rồi nhưng mà lỡ chạy không được thì sao. :(
Nine one one + " cướp cướp" + rồ ga chạy tông thí. CA hỏi ra thì mình đã có toàn bộ chứng cứ có lợi. Em mới nghĩ vậy thôi chứ chưa làm lần nào. Em đi xe hiền như cụ bột.

Hạng B2
2/10/04
206
109
43
Thằng này cũng là thằng sợ chết, nếu không ngại xước xe tiên lê huých cho nó một cái. Xanh mặt ngay.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Vô tình lục lại thấy clip này.
Đính chính lại với mấy bác, đây là clip của em ah.
Hôm đó em xem lại CAM sau thì thấy thằng này theo em từ ngoài Võ Văn Kiệt và khẳng định là em ko đụng chạm gì trước đó với nó và em chạy rất từ tốn + ko kèn + ko pha.
Lí do em kiên nhẫn thì nói luôn là em còn vợ và con nhỏ ah, em lại là người kiếm tiền chính nên nếu em có gì thì nguy.
Thêm cái nữa nó chưa có biểu hiện uy hiếp mình nên ko có lí do gì ra tay với nó.
Hôm đó em đi 1 mình và khu này gần nhà nên e cũng ko muốn rắc rối.
Cũng may có anh Fortuner cho em ké chứ ko cũng ko thoát lẹ vậy đâu.
Chính xác đường này là Trương Đình Hội Q8,các bác cẩn thận.
Em thì quan niệm: bản thân rất sợ chết và làm ng khác chết.
Nên hết sức né tránh chuyện đụng chạm, mặc dù em rất nóng tính.

Hạng B2
9/9/13
120
177
43
Thể loại này ngày càng nhiều các bác nhé, riêng ở đây "cụ" này chạy xe ôm có men trong người nên vừa vượt qua là vặn tay ga nẹt bô:D thắng gấp, chết sống mặc kệ. Bây giờ người tỉnh táo còn hổ báo chẳng biết đúng sai thì trách chi kẻ say men:p Xử lý như bác chủ quá ok;) triệu like:D