Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Cam cũng tính ăn vạ nè
Ghét nhấy thể loại này! Nếu có bản lĩnh hoặc xích mích gì thì chặn ngay lần đầu nói chuyện phải trái hoặc tay chân thì chơi luôn! Làm gì mà chặn 2 3 lần cho mất an toàn giao thông!?

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
3/1/09
1.294
10.211
133
Chấp gì thằng thợ hồ , lại xỉn nửa , nhưng nó đụng đến em , chơi nó liền

Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Các Bác đã gặp thì cho xin tý kinh nghiệm xử lý hay đại loại thế này
Hôm rồi em đi xe bạn em biển miền tây - Khi rẽ và tấp lề em đều xinhan cận thận, nhưng thấy 2 đại ca cứ như kiểu bị xe em ép vậy. Nên cúp đầu cà khịa, hớ hớ lúc đó trên xe em có 4 thằng, em vẫy tay nó dừng hẳn, em mở cửa xe nhảy ra... Anh ơi sao có gì không? Nó bảo sao anh ép xe tôi, Em nói xin lỗi nhé, nhưng hai anh thấy rõ từ xa em xi nhan rồi thì anh né chứ... baba bô lô theo kiểu ta là dân sài gòn gặp tỉnh lẻ. Em chốt luôn 1 câu " Anh thích cái gì".. Nghe em nói vậy mấy cu em cùng xe xáp vô ngay (Lúc đầu thì chưa hiểu răng môi gì cả)..
Em luôn ở thế liệu cơm gắp mắm.

Xe em lúc nào cũng có con gậy bóng chày với vợt tennis, cả 1 cây gậy số 6 của golf, đi đâu xa xa, vắng ng cũng yên tâm.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Ko nên bác ơi, bớt nóng nha bác.
Em bị 1 lần đường NTMKhai ngay BV Từ Dụ, nó trong lề phang ra, quẹt đầu xe em, giật mình, em bấm kèn 1 cái. Thế là 1 đoạn sau nó chạy lên chận đầu xe em, để xe trước mũi xe em, xông tới gây sự, em mở xe bước ra, nó nói em quẹt nó còn bấm kèn, lúc đó em đi với vợ sắp cưới, em nói ngoài đường có va quẹt thì tôi bấm kèn. Nó lên gối hạ bộ em, em cũng dự đoán nó sẽ đánh mình nên đã đề phòng đỡ được, và em chỉ chờ có nhiêu đó, em đánh nó ngay lập tức, nó té xuống em ko đánh tiếp mà dừng lại, nó tháo mũ bảo hiểm đánh em, em lựa thế đánh nó té nữa, rồi dừng lại, lúc này người xung quanh bu lại đông, thấy nó hung hăng còn em thì chỉ đánh tự vệ nên họ ôm nó lại, nói em đi đí, em vừa quay lưng thì nó nhào vào tiếp, em quay lại đánh vô mặt nó 2 3 đấm gì đó thì ng dân can ra, ôm nó bảo em đi đi, em chạy trước mũi xe, đắt xe nó vô lề, tiện thể sựt dây bugi xe nó ra, rồi chạy về xe đạp ga tới ngã ba lập tức rẽ phải. Vợ em ngồi trên xe run cầm cập, em thì cũng hơi lo sợ nó dí theo, một hồi để ý thấy nắm đấm tay mình bị sướt vài chỗ chắc lúc đánh quẹt vào quai nón bảo hiểm của nó.
Ôi hay quá! ước gì em cũng là đàn ông! em múc nó một cách lịch sự như vậy :))

Hạng B1
31/1/16
57
25
8
39
Long an
Chỉ áp dụng khi tự nhiên bị gây sự, ăn hiếp nhe Bác.
Nên tấp vô lề, sau đó đi vòng quanh xe, giả đò như kiểm tra xe nhưng là để quan sát phía sau xem ngoài nó ra còn có đồng bọn nữa không, cũng như mở cốp xe để lấy đồ phòng thân, nếu nó chỉ là con sói cô đơn thì đơn giản, còn nó có cả bầy thì nên áp dụng khổ nhục kế để qua ải rồi xử lý sau. Dặn dò người trên xe cẩn thận. Tiếp theo sau đó là chuẩn bị tinh thần chiến đấu.
Em khoái bác rúi đó. Hay!

• Like
Reactions: HTK-5809
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Thằng 2b này chắc xe ôm vì có thêm cái nón bh treo xe.
Gặp em là nó tèo rồi.
Hôm xưa có tài xe thư báo chạy ẩu chèn em 2,3 lần.... sau đó em cho nó chui tự gầm xe nó luôn.

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
trẻ trâu thì mình nhịn nó cho qua chuyện đi. chứ hơn thua với nó nó cho mấy viên gạch rồi nó chay mất tiêu thì mình cũng chẳng làm gì nó đc.