Thảo Luận Chung Xe Bác nào vậy?

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53
Không thấy đèn đón, không thấy bảng phân làn, không biết đây là chỗ nào. Nếu làn này cho phép đi thẳng thì đi như vậy lúc đông đúc thì chẳng có gì là qúa đáng, tuy cán vạch liền bên trái nhưng tạo thêm chỗ lúc kẹt xe, thêm nhưng 1 làn nữa chứ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/8/07
506
4
18
41
Em đoán chỗ này là ngã tư Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám, hướng từ Lăng Cha Cả về KCN Tân Bình.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
tquyennhi nói:
Em đoán chỗ này là ngã tư Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám, hướng từ Lăng Cha Cả về KCN Tân Bình.
Bác đoán trúng 100% luôn.Nhưng lúc này chắc chắn không phải giờ cao điểm,vì nếu giờ cao điểm,xe máy chen khắp nơi kia.
Thường bác nào ghét xe 2 bánh,hy chạy sát con lươn để xe 2 bánh không chen vào sát con lươn để ra ngã tư và rẽ trái.Chắc bác Fortuner không muốn 2 bánh chen vào nên tấp sát con lươn.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
bác K9 gửi hình & clip nếu có cho báo đề nghị xử lý đi bác (j/k)

Hạng F
9/3/06
6.463
3.510
113
Sì Gòn
làn đó cho phép chạy thẳng + quẹo trái, bác For hổng vi phạm gì trừ chuyện chạy quá sát con lươn

solopidi nói:
đường đông thì chạy như vậy là bình thường thôi, bác K9 cứ cố tình vạch lá tìm sâu nhỉ
Chính xác . Chổ này mà muốn đi đúng cũng k đc do Bus và xe khách bên trong cứ chèn ra k thể nhìn thấy đèn và vạch nếu như k quen đi đoạn này .

@ all : chổ này ngã rẻ trước bến xe An sương :D

Last edited by a moderator: