Thảo Luận Chung Xe Bác nào vậy?

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Các bác ném đá bác K9 dữ quá làm bác í lặn mất thì sao.
Nếu bác fortune này lấn từ làn trong vào làn bác K9 đang chạy mà không xinhan như bác K9 phản ánh thì bác fortune sai lè ra đó rồi, cái hình chắc chỉ để dẫn chứng là xe của OSer thôi.
Còn không thì bác chủ quá rảnh:)

Hạng F
5/3/05
8.718
72.143
113
đây
quẹo trái thì phải có xi nhan trái, không xi nhan là không quẹo, rõ là OSer, ý thức tốt, chạy đúng luật... chứ còn cái kiểu nhìn mà "tưởng" ra thế này thế nọ thì đúng là... quá nguy hiểm

Hạng B2
1/9/07
165
20
18
Hoàng Quốc Việt
tào thị lao.....chuyện gặp hàng ngày có gì đâu cũng post lên. Thiệt rảnh :D Người ta chạy trước bác chủ thôi, quẹo trái/ đi thẳng gì thì kệ họ, họ có chèn đầu đánh võng gì với xe bác đâu. Bác cho biết xe bác số mấy đi em mà thấy sẽ tránh xa bác ra kẻo 1 ngày đẹp trời em lại bị chính bác tố em nữa.

Hạng C
27/1/10
812
2
18
bữa nào bác k9 rảnh? để ae hẹn cafe ra gặp mặt bác cho ae được "mở rộng tầm mắt" đi bác

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.435
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Riết ... rùi khi ra đường cứ "sợ" mấy cha hay kể chuyện tào lao mà lại thù vặt nó gặp lại mình, chụp hình mình từ sau (có logo O.S) rùi post lên bảo là mình "O.S mà chạy láo!"
Thui kệ, "đường ta ta cứ đi" xxx còn chả sợ thì sợ gì cái chuyện tào lao bí đao. Chạy đúng luật thì thui chớ!:D

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
hellboy_1010 nói:
bữa nào bác k9 rảnh? để ae hẹn cafe ra gặp mặt bác cho ae được "mở rộng tầm mắt" đi bác
Thôi đi ông dụ con người ta ra đặng đè đập hả.

Hạng B2
31/1/11
107
0
0
Không phải đâu bác, cái này bác chủ thớt ngồi chụp bên ghế phụ nên nếu có chứng minh thì chứng minh mình có ngồi xe 4 bánh thôi. Mục đích của bác chủ thớt cũng tươi sáng đó chớ các bác ném đá mạnh quá làm bác ấy chưa dám quay lại.
Lỗi của bác Fortuner là cán vạch lươn liền - Bác đâu ra nhận lỗi - anh em khác đi nhớ cẩn thận hơn - nhìn trước để lái, nhìn trái , phải cho đúng lươn, nhìn sau coi có ai chộp hình không.
Em nghiệm thấy cứ thớt nào có bác K9 là nhộn nhịp hẳn.Vui mà bác!
gallardo_thanh nói:
thật ra bác k9 post bài này ko có liên quan gì tới bác fortuner đâu :D thật ra mục đích bác ấy là chứng minh cho câu nói bác ấy ko phải chạy xe đạp 30-40 chục năm

http://www.otosaigon.com/...ng-8-m3076907-p11.aspx