Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Mịa. Chiều nay đi xe máy Nguyễn Hữu Thọ đoạn Nhà Bè. Lane trong xe ô tô cũng đông, lane ngoài xe máy cũng tương đối đông. Thằng Triton lách vô lane xe máy vượt ào ào. Em nhìn kính hậu thấy vội tấp vào né nó.
Nguyễn hữu Thọ bên Nhà Bè, 1 làn ô tô và 1 làn hỗn hợp mà bác.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Nguyễn hữu Thọ bên Nhà Bè, 1 làn ô tô và 1 làn hỗn hợp mà bác.
Ý em nói cái thái độ chạy của nó bác ơi. Lúc đấy lane hỗn hợp xe máy chạy khá đông mà nó chạy ào ào gớm lắm. Nó đi cũng chẳng có đèn đuốc gì sất, cứ chàng hảng giữa vạch phân lane mà phi.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
19/6/19
356
1.274
101
44
nói tới cay, nay từ tôn thất tùng rẽ ra nguyễn thị minh khai thằng bán tải sau mình cứ bóp còi inh ỏi, mình nhìn còn tới 10s đèn đỏ. Nó cứ bấm tới khi nào đèn xanh thì thôi. xe máy quay qua nhìn nó quá trời. K hiểu

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
To quá là tự nhiên bị bịnh láo à.
Khó trách bác.
Chúng ta đều biết từ hồi bé là mấy thằng mập thường (mà gần như luôn luôn) là thằng láo.
Không phải tự nhiên thằng Chaien nó lại béo.
cái đó to quá chắc cũng tự nhiên bị bịnh láo?sai nhé bác!chỉ bị bịnh lậu thôi!:D:D:D:D

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
Tuy xe bán tải thường chạy láo, không khuyến khích như vậy, nhưng về cái an toàn thì nó cũng khá là bố!
Nếu em dư tiền cũng muốn mua 1 chiếc Colorado hay này kia chạy ở những khu vực làm việc công trường, đường xa gập ghềnh này kia.
Dù gì nó cũng quá an toàn gần như không ớn xe nào, kể cả xe công.
Chứ như 1 chiếc SUV mà bị xe công “mất thắng, mất lái, đạp nhầm chân ga” và dộng thẳng vào đuôi thì đẹp đời.
thử chưa mà biết hổng ớn xe nào,kể cả xe công!!!:D:D:D

• Haha
Reactions: Perenco