Hạng B2
10/5/06
108
2
18
Thang long
RE: Xe bên Hàn: Actyon

Huydai santafe và Rexton

Đây là em thể thao của Huydai:

Bên Kim chi xe của Huydai và Kia là chủ yếu; Daewoo sau khi bán cho GM có LOGO mới đang dần khôi phục, tuy nhiên
không thể sánh đựoc với hai Hãng trên. Nói chung bên Hàn xe loại gì cũng có, mẫu mã, hình thức đa dạng. Việc sắm xe ôtô đối với thanh niên Hàn cũng như thanh niên Việt nam sắm xe máy, mặc dù các Mác xe hàn giá không rẻ. Nói chung so với các nứớc tư bản nam Âu (thậm chí kể cả Ý) thì hạ tầng và ý thức giao thông của dân Hàncó phần còn tốt hơn.

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Chairman chứ không phải Chaiman bác ui

SantaFe là mẫu xe hơi bị nổi tiếng về đẹp và tốt ngay tại Mỹ mà bác lại đi so là xấu hơn với Actyron (cũng nổi tiếng nhưng là nổi tiếng vì xấu đó bác ui)

Con con xe thể thao là Huyndai Tiburon

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

sao bác lại so con Rezzo với Gentra? Bác nên so với Pre nếu ở thị trường VN.
Nhưng cái con này bên kia hình như là loại chạy Gas, hay có cả chạy xăng em ko chắc lắm. Con này cũng chật lắm, nội thất ko có gì đắc biệt nếu ko nói là tầm thường :mad:. Bản thân ở Korea nó cũng kém nhiều nếu so sánh với xe Huyndai và Kia rồi.
Con này nên gọi là Zero hay hơn :D:D:D

@bác ptson: Actyon chứ ko phải Actyron :D j/k

Hạng B2
10/5/06
108
2
18
Thang long

Bác nào bảo em Actyon này xấu hơn SantaFe, Em này trông form giống Nissan Murano, còn Santafe thuộc dòng SUV

Interios: do máy ảnh không nên đèn

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

theo em thì nó xấu thật ....xấu lắm chứ không phải là xấu bình thường ....

Hạng B1
2/3/06
78
0
0

theo em thì nó xấu thật ....xấu lắm chứ không phải là xấu bình thường
Em nhất trí với bác Canada , nhìn từ phía trước (Actyon) giống như cái tranh khôi hài vẽ dở ấy , :D:D .
Kim-chi em kết mỗi Santa-fe (SUV) .