Hạng B1
20/12/11
85
10
8
Có lẽ họ ưu tiên xử lý cho trường hợp "vùng sâu, vùng xa", chỉ trong 2 tiếng là xe vận hành trở lại bình thường. Nên chuyến đi không bị cụt hứng giữa đường. Cũng cảm ơn cứu hộ Lâm Đồng và Goodyear.
Trùi,

nãy giờ em đi dạo mà còn phân vân chưa viết nên chọn BS hạy GY. Thấy case của bác vậy, em đặt gạch mua ngay mà không thèm suy nghĩ nữa.

Cảm ơn bác đã share.

Tập Lái
5/3/14
19
11
3
Tin vui cho các mem OS xài Goodyear đây ạ. Sau cuộc thi Đặt tên Lốp trúng lốp thu hút đông đảo thành viên Os,

Goodyear lại tiếp tục tung ra chương trình toàn diện An tâm trọn hành trình. Chương trình gồm 3 lợi ích dành cho

khách hàng sử dụng sản phẩm lốp Goodyear ASSURANCE TRIPLEMAX :

Bảo hành sản phẩm (áp dụng cho tất cả các loại lốp xe du lịch mang nhãn hiệu Goodyear và có số DOT hợp lệ,

trong thời hạn năm năm sau kể từ ngày sản xuất lốp được bồi hoàn toàn bộ hoặc 1 phần chi phí); Bảo hành sự cố

(Dành cho lốp xe bị những hư hỏng mà không thể sửa chữa (vá) được trong những điều kiện khách quan, được

thay toàn bộ lốp mới hoặc hỗ trợ chi phí); Chính là chính sách cứu hộ khẩn cấp 24/7 (Dành cho trường hợp khi lưu

thông trên đường mà gặp sự cố không vận hành được, khách hàng sử dụng lốp Goodyear có thể được hỗ trợ chi

phí lên đến 1.200.000 đồng cho mỗi trường hợp xe không vận hành được. Xe sẽ được cứu hộ về địa điểm do

khách hàng chỉ định).

Quá hấp dẫn, nghe xong muốn đi thay lốp ngay. Goodyear thật hoành tráng, vài tháng lại tung ra một chương

trình "khủng", em ủng hộ 2 chân hai tay! Các bác nào định thay lốp thì cân nhắc nhé!
Khủng quá, khủng quá. Em ức, em ức vì em thay trước khi chương trình này ra mắt.

Tập Lái
13/6/14
11
5
3
40
Dạo này tai nạn oto nhiều quá nên mấy người bạn chơi chung nhóm với em chuyển qua xài lốp Triple Max hết rồi, nghe nói dòng này lốp trâu, lâu mòn lắm. Em thấy ham quá ah.

Hạng B2
10/8/14
104
62
28
HCM
Dạo này tai nạn oto nhiều quá nên mấy người bạn chơi chung nhóm với em chuyển qua xài lốp Triple Max hết rồi, nghe nói dòng này lốp trâu, lâu mòn lắm. Em thấy ham quá ah.
Tai nạn mà dính dáng đến lốp cũng không nhiều đâu bác. Tai nạn đa phần do ý thức điều khiển xe và các bộ phận đảm bảo an oàn cho xe như thắng này nọ không được kiểm tra đầy đủ thôi.
Về lốp xe chủ yếu là để hỗ trợ cho việc bác đi lại thôi, ví dụ như chống trơn trợt, chống đinh v.v. á.

Hạng B2
5/11/14
207
86
28
41
Chủ thớt hướng dẫn giúp em v/v đảo lốp dòng Goodyear triplemax, nghe nói cách đảo lốp không như thông thường...