Tập Lái
8/4/08
4
0
0
RE: Xe Click không đăng kiểm được?

Chúc mừng Bác Carfuture đã có xe mới. Có lẽ xe của tôi cũng vướng như của Bác, đến hôm nay cũng chưa thấy tăm hơi gì. Có lẽ sang tuần lại phải huỷ hợp đồng và đổi xe khác vậy. Chán!

Tập Lái
26/9/06
2
0
0

Các bác mua Click 1.1 ở HN hay SG thế?

Tập Lái
24/3/08
16
19
8
Sai Gon

Nếu các bác thích thì ra chỗ tui đi, Click W 1.4 giao ngay có HQ , full op
giá 24k màu bạc
Trích đoạn: Carfuture

Tôi mua xe Click 1.1 cách đây 1 tháng mà giờ bọn nó vẫn chưa trả giấy tờ và trả lời là dòng này bên đang vwớng vụ đăng kiểm. Các bác có kinh nghiệm cho biết với. Ôm xe mà khong đi được, lại chẳng biết tình hình thế nào. Đòi đổi xe khác thì chúng nó toàn tính giá cao. Getz AT 1.4 chả có option gì chúng nó đòi 22k. Kia Morning MT 2008 đòi 18k. Người tiêu dùng nhà mình khổ thế nhỉ, bỏ bao nhiêu tiền ra mua xe mà lúc nào cũng phải nắm đằng chuôi. Đợi 1,2 hôm xem bọn nó xử lý thế nào chứ tôi sẽ không để yên vụ này được.

Tập Lái
8/4/08
4
0
0

Cuối cùng thì tôi cũng đổi ngang sang xe khác Getz 1.1 có giấy tờ ngay. Hôm nay đăng ký xong rồi.

Hạng C
14/4/08
609
7
0

chúc mừng bác,hôm qua em cũng vừa bốc biển..bác bốc ở Quận nào thế?biển chẹp ko?

Hạng B1
25/10/05
71
0
0

Xe bac carfu đã xong chưa ? TSB nhà nó em cũng đang bị kẹt getz mt 1.1 mất gần 1 tháng rồi đây ạ. Em mua của bọn Thành Công/ Thiên Phong bên Bồ Đề (chúng nó lại mới mở 1 cái gare gần Mỹ ĐÌnh đề lừa thêm người nữa). Em đợi thêm 2 ngay nữa xem thế nào rồi em báo công an.

Tập Lái
8/5/08
10
0
0

Đọc bài của các bác mới biết e may mắn, tất cả mọi thủ tục từ xem xe đến ---> có biển làm trong vòng đúng 1 ngày. Mỗi tội vợ 2 e uống 15l bia / 100km hic hci

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: XinhGáiGiốngBố

Đọc bài của các bác mới biết e may mắn, tất cả mọi thủ tục từ xem xe đến ---> có biển làm trong vòng đúng 1 ngày. Mỗi tội vợ 2 e uống 15l bia / 100km hic hci

ặc, bác đi kiểu gì thế??? à mà bác nói là bia hả, bia bây giờ bn 1 lít các bác nhỉ? e ko phải dân nhậu nên ko thể quy đổi ra xăng đc ^__^.

Hạng B2
3/3/07
219
0
0

Bên otofun có bài viết Click ko có 1.1 bác àh!!!
Click chỉ có 1.4 trở lên!!! Xe của bác nào mà 1.1 là xe Getz bóc chữ Getz thay = chữ Click đó....
Các bác vô đây mà xem :
http://otofun.com/showthread.php?t=29683