Tags
tngt
Hạng B2
1/3/13
271
142
43
Mạ ơi, Yaris... Cầu mong hương hồn mọi người được siêu thoát.

Tập Lái
29/3/17
44
47
18
Lật thế này là do ôm cua tốc độ cao + thắng gấp do bị cắt mặt nên lực ly tâm của cont văng ra ngoài khiến lật xe chứ chi.
Thật xấu số cho nạn nhân bị mấy thằng tài cặn bã của xã hội giết chết!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Trao đổi với PV Báo Giao thông, đại diện Ban ATGT tỉnh Nam Định cho biết vụ tai nạn giao thông thảm khốc xảy ra ở ngã tư Đệ Tứ trên QL10 qua Tp. Nam Định, khi chiếc xe container đè bẹp xe 4 chỗ khiến hai người tử vong. Hai nạn nhân là hai trưởng phòng của Trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định.
Theo báo cáo nhanh, vào hồi 13h5 ngày 11/4/2017 tại Km 103+470, QL10, khu vực Ngã 4 Đệ Tứ - TP.Nam Định, xe container BKS 15C- 05938 đã va chạm với xe con BKS 18A- 05889. Hậu quả xe container đổ ngang đè lên xe ô tô con, làm 2 người trong xe con tử vong tại chỗ.
Hai nạn nhân tử vong là ông Lê Hồng Cương (SN 1964), Quyền Trưởng phòng Khảo thí kiểm định chất lượng, Trường Cao đẳng Sư phạm Nam Định và bà Nguyễn Thị Định (SN 1974), Trưởng phòng Kế hoạch - Tài chính kiêm Kế toán trưởng, Trường Cao đẳng sư phạm Nam Định. Bà Định là chủ chiếc xe gặp nạn, và khi xảy ra tai nạn, ông Cương đang lái xe.

http://www.atgt.vn/hai-truong-phong-tu-vong-trong-vu-container-de-xe-con-o-nam-dinh-d203911.html

Bác chủ sửa lại tiêu đề, nạn nhân không phải là 1 gia đình.
Xe mình mà đưa người khác lái, chia buồn, cầu mong an nghỉ

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Còn chưa chắc diễn biến thật sự xảy ra như thế nào, mong các bác đừng vội kết luận. Tài xế công cũng có người này người kia.

Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Chiều nay em mới coi thời sự 60s trên tivi!

Thấy bỏ là xe con bo của ẩu, cont đánh lái để tránh nhưng do nhanh quá nên mất trọng tâm làm xe nghiêng rồi lật đè lên xe con!

Các bác thông cảm, hôm nay ăn chay, em ăn chay cả ngày đói quá nên chiều mồm vừa nhồm nhoàm cơm, tai vừa nghe thoang thoáng thế ạ :3dquaytay::3dquaytay::3dquaytay:

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Chia buồn cùng bác tài và gia đình!

Nghe trên fb mọi người nói đi 2 mạng người! Trước giờ em đi toàn né mấy ông thần này ra, ko bao giờ dám đậu đèn đỏ hay đi kế bên! Bí lắm mà bị dừng đèn đỏ sát bên mấy ổng thì miệng cứ cầu cho cái đèn nó xanh lẹ lẹ! Vừa xanh là em dzot :3dcuoileluoi:

Tâm niệm là phải tránh xa cont ra, dây vào thiệt thân lắm :3dkhoc:
Việc gì bác phải cường điệu lên thế? Không dám dừng đèn đỏ hoặc đi kế bên? Nếu buộc phải dừng kế bên thì đèn vừa xanh vọt ngay? Nếu vẫn như thế, việc bác húc xe máy chắc chắn sẽ xảy ra.

• Like
Reactions: thietbiloc