Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
RE: Xe cũ tiếp tục về VN, dù vướng THUẾ.

Em có chút ý kiến ở đây ko biết có được ko nữa? Nếu ko được thì em nhờ các Mod xoá hộ em nhé!

Tình hình dạo này đã ổn, các bác Admin mở cửa cho khách đăng ký để gia nhập gia đình OS được ko ạ. Có hôm em xem thấy có những hơn 4000 lái xe đang lái trên OS, nhưng trong đó khách đến 3700 và thành viên chỉ có hơn 300.

Đó là suy nghĩ chủ quan của cá nhân em, nếu chưa phù hợp thì mong các bác bỏ qua cho :D.

PD
---------------------------

Ồ! em đúng là ko update thông tin kịp. Thanks bác MINA.

---------------------------

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: PandaVN

Em có chút ý kiến ở đây ko biết có được ko nữa? Nếu ko được thì em nhờ các Mod xoá hộ em nhé!

Tình hình dạo này đã ổn, các bác Admin mở cửa cho khách đăng ký để gia nhập gia đình OS được ko ạ. Có hôm em xem thấy có những hơn 4000 lái xe đang lái trên OS, nhưng trong đó khách đến 3700 và thành viên chỉ có hơn 300.

Đó là suy nghĩ chủ quan của cá nhân em, nếu chưa phù hợp thì mong các bác bỏ qua cho :D.

PD
Ơ!!!Đăng ký vô tư rồi mà bác![8|]
Xin gửi lời chào thân ái đến với người bạn mới nhất của chúng ta, thành viên: dtnni
Đó là ở trang đầu,bác bấm vào nick thành viên mới nhât tham gia là bác biết ngay đăng ký ngày nào.

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Thuế vướng vào xe không xong nên tăng chút đỉnh cho cán bộ an toàn chứ xe thì không vướng thuế!