Tập Lái
27/3/17
43
55
18
thông tìn là vây, nhưng nều mua bán chăc phải dẫn nhau ra hãng để test cho chắc, phải không các bác?

Tiên đây, các bác cho em hòi luôn, phí sang tên cho xe của bác chủ thi thêm khoảng bao nhiêu nữa ah?

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
thông tìn là vây, nhưng nều mua bán chăc phải dẫn nhau ra hãng để test cho chắc, phải không các bác?

Tiên đây, các bác cho em hòi luôn, phí sang tên cho xe của bác chủ thi thêm khoảng bao nhiêu nữa ah?
Đúng rồi . Xe bảo dưỡng tại Ford Phổ quang . Muố check ở đâu cũng được . Vì còn sổ bảo dưỡng .

Sang tên thì 2 bên ra phòng công chứng . Xong rồi người mua mang đi nộp thuế trước bạ thôi .
Xe chạy qua 3 năm thì hình như còn 2% của 50% giá xe . Chắc tầm 5-6tr

Hạng B2
20/8/12
240
3.608
93
50
bautx.blogspot.com
Hôm qua có hẹn bác Langtugia đến xem.xe, nhưng có công chuyện đột xuất nên không đi được. Mình thì tin tưởng thông tin bác Langtugia đưa ra nên cho rằng xe đẹp, odo chính xác.
Có điều bà xã lại đang thích con M2 hatback hàng nhập vì nó gọn hơn và giá mềm hơn nên hướng lấy em này.
Nhưng nếu em bác Langtu mà down giá thêm 10% nữa là mình dzụ zợ lấy em nài để thi thoảng mượn đi ké á :D

• Like
Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Hôm qua có hẹn bác Langtugia đến xem.xe, nhưng có công chuyện đột xuất nên không đi được. Mình thì tin tưởng thông tin bác Langtugia đưa ra nên cho rằng xe đẹp, odo chính xác.
Có điều bà xã lại đang thích con M2 hatback hàng nhập vì nó gọn hơn và giá mềm hơn nên hướng lấy em này.
Nhưng nếu em bác Langtu mà down giá thêm 10% nữa là mình dzụ zợ lấy em nài để thi thoảng mượn đi ké á :D
Của 2 vc người em . Mình cũng chả có quyền quyết định gì đâu ạ . Nó nhờ đăng thôi bác ơi .

• Like
Reactions: Baron
Hạng C
26/9/18
629
917
93
Giảm 10% là giảm gần 50tr lận đó anh Baron ^^.

• Like
Reactions: Baron
Hạng B2
20/8/12
240
3.608
93
50
bautx.blogspot.com
Giảm 10% là giảm gần 50tr lận đó anh Baron ^^.

Hôm trước có con Trend đầu 216 đi gần 3k rao 46, sau bán đâu đó 44.
Con này tầm 41-42 thì hợp lý hơn anh. Vì mình nghĩ dòng FF này chỉ được giá và giữ giá đối với dòng turbo hay titan thôi.

• Like
Hạng D
23/10/18
1.131
23.249
113
40
M2 là phân khúc B, con này phân khúc C, cùng đời giá mềm hơn là đúng rồi. Xe này rộng ra ĩ lại Hatchback nữa thì ngon rồi. Nhưng down xuống 420tr chắc bác chủ không bán đâu, loanh quanh cũng phải 460tr. Mình trước cũng đi coi vài xe Ford Focus này nhưng toàn Sedan. @Bardon nên hỏi chiếc của bác Hoài Nam bên Q6 chỗ công viên phú lâm thử, mình thấy chiếc này cũng OK

Hạng B2
20/8/12
240
3.608
93
50
bautx.blogspot.com
M2 là phân khúc B, con này phân khúc C, cùng đời giá mềm hơn là đúng rồi. Xe này rộng ra ĩ lại Hatchback nữa thì ngon rồi. Nhưng down xuống 420tr chắc bác chủ không bán đâu, loanh quanh cũng phải 460tr. Mình trước cũng đi coi vài xe Ford Focus này nhưng toàn Sedan. @Bardon nên hỏi chiếc của bác Hoài Nam bên Q6 chỗ công viên phú lâm thử, mình thấy chiếc này cũng OK

Vâng bác, vì bà xã muốn xe nhỏ đi cho tiện trong phố với lại thích tiết kiệm xăng hihi
Còn xe trên bác Langtu đang rao 450 rồi đấy bác :)
À, tiện bác Thanh biết nhiều về xe và chủ đề về FF, cho em hỏi con FF classic 2013 (1.8AT hatback) odor tầm 40k vạn thì giá nhiu hợp lý bác? Tại có anh bạn hỏi nên tiện thể hỏi bác luôn :)

• Like