Tập Lái
[Xe Độ & Đam Mê] Honda City: Nuôi dưỡng đam mê
Ước mơ có một chiếc hơi luôn là điều tuyệt vời. Đam mê độ chiếc xe hơi mang cá tính riêng của chính mình là điều còn tuyệt vời hơn nhiều! [pagebreak][/pagebreak]

Nhưng... Mọi thứ đúng là luôn luôn thay đổi!
Những bước đi đầu tiên để tiếp cận anh em cùng đam mê độ xe thì mới vỡ ra một điều mà không biết tiền bối nào đã đúc kết lại: Đỉnh cao của độ xe là về zin!

Em là hậu bối cũng có vài bức hình khoe cùng các bác. Rất mong được học hỏi thêm nhiều từ diễn đàn và các tiền bối.​
HÃY NUÔI DƯỠNG ĐAM MÊ!​
EM CHỈ KHOE XE THÔI Ạ, TINH THẦN CHO VUI!​

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/8/17
303
144
58
38
đọc song bài viết của bác , mà e ko có càm súc . và súc tích j ............đơn giản và sơ sài , ko có điểm ấn tượng ạ .

bác . có thể diễn tả ....đậm sau , hình ảnh ....................nhìu ...hơn ...nhé .

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Túm quần lại là mình không hiểu gì ráo. Xe bác độ những gì và về zin ra làm sao?:eek:

Hạng B2
1/12/14
163
174
43
" Đỉnh cao của độ xe là về zin " - câu nói theo mình là hơi nhảm và bao biện, tại sao ?
Bạn sẵn tiền, và bạn ko chuẩn bị cho bản thân kiến thức đủ sâu về món đồ bạn muốn độ, dẫn đến độ xong mau chán do ko ngon, ko ổn định như quảng cáo, hay đơn giản là ko đẹp như trong ảnh :D:D
Rồi sao ? Rồi bạn về zin và bạn cho đó là đỉnh cao ! Cũng dễ hiểu thôi, vì lúc về zin, thật bất ngờ là bạn lại thấy nó lại hay, nó lại đẹp, nó lại ổn định hơn so vs món đồ mà bạn vừa bỏ ra 1 đống tiền để độ 1 cách vội vã.

Chốt lại : theo mình, đỉnh cao của độ xe là sự hiểu biết sâu rộng về cái mình đang độ.

Ps: Hình đẹp, xe đẹp nhé bác chủ :p:p

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
Định cao của độ xe là bán xe!