Hạng B2
5/5/18
214
69
28
38
Em mua trên facebook ạ. Của đứa em tên Phạm Nguyễn Anh Tài. Hình như 230k/cái k có mica. E k xài mica vì cái trước xài mica bị đọng hơi nên lần này e bỏ ạ
Thanks bác

• Like
Reactions: genta
Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Dạ thanks Bác. E muốn chia sẻ kinh nghiệm cũng như các vấn đề khác cùng mọi người cho vui ạ. Cơ bản em thấy Kia Morning ngon, bổ, rẻ ạ
Em cũng đồng quan điểm như bác morning ngon, bổ rẻ, nhưng đợt rồi nó vật em bố thắng sau ,khi lên đèo dran nó xì luôn cuppen thắng sau làm em 1 phen vất vả ,ko bjt có bác nào bị như em chưa ạ?!

Attachments

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Em cũng đồng quan điểm như bác morning ngon, bổ rẻ, nhưng đợt rồi nó vật em bố thắng sau ,khi lên đèo dran nó xì luôn cuppen thắng sau làm em 1 phen vất vả ,ko bjt có bác nào bị như em chưa ạ?!
thấy có vẻ bố cung mòn, nên định kỳ tháo vệ sinh, kiểm tra định kì hoặc trước khi đi xa. Có những thứ vào hãng kiểm tra đúng qui trình nhưng vẫn chưa đủ, mỗi lần bảo dưỡng xe em đề ý có bị gì khác và yêu cầu check thêm.
Xe gì không bảo dưỡng tốt thì cũng vậy không riêng morning.

Hạng D
11/2/11
1.300
2.368
143
www.falkentire.com
Mấy cái xe Hàn thắng đùm sau chạy vài năm là xì cuppen, ko cách nào khác được. Biểu hiện là thắng tay đang kéo thấy cứng siết, một ngày đẹp trời kéo thấy hẫng đi, phải kéo cao hơn một chút là biết xì cuppen

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Mấy cái xe Hàn thắng đùm sau chạy vài năm là xì cuppen, ko cách nào khác được. Biểu hiện là thắng tay đang kéo thấy cứng siết, một ngày đẹp trời kéo thấy hẫng đi, phải kéo cao hơn một chút là biết xì cuppen
Vấn đề xe em là nó văng cả 2 miếng bố thắng ra khỏi càng thắng mới ghê bác ạ.

Tập Lái
9/12/16
34
28
3
47
Độn phuộc cao su này mua ở đâu vậy bác, có nơi nào thay lò xo cứng ,dài hơn kg vì xe zin full tải bị xệ đít .Mình lắp rồi để nguyên vậy đi đăng kiểm có được kg bác ?

Chỉnh sửa cuối: