Tập Lái
28/8/20
22
3
3
29
Tucson bề ngoài nhìn cũng ổn nhưng mà nội thất rẻ tiền quá, công nghệ chưa thật sự tốt, không hấp dẫn bằng. Còn CRV bản mới 2020, giá cao mà nhiều cái chưa đáp ứng đủ trải nghiệm lái. Chung quy lại e thấy CX-5 hài hòa nhất, thỏa mãn nhiều cái mà 2 xe trên chưa đáp ứng đủ.

Hạng B2
4/4/14
152
7
18
Bác lên CX-5 bản premium như lúc lái thử thì ổn áp nhất rồi. Thấy có cái màn hình Hub trên kính chắn gió cũng tiện lắm bác, đỡ phải cuối xuống xem mấy cái kim chỉ tốc độ đồ.

Tập Lái
28/8/20
23
0
1
36
Em thấy bán chạy nhất phân khúc SUV tầm trung này là CX-5, bác khỏi phải lăn tăn suy nghĩ xe khác chi cho mệt. Việc còn lại là túi tiền của mình phù hợp bản nào thôi

Tập Lái
30/12/16
47
0
13
43
Chuẩn rồi, tầm tiền này thì cứ xe nào mua nhiều nhất mà chọn thôi bác thớt. Bởi lẽ, nếu xe không chạy tốt thì làm sao có nhiều xe bán như thế được.
Em thấy bán chạy nhất phân khúc SUV tầm trung này là CX-5, bác khỏi phải lăn tăn suy nghĩ xe khác chi cho mệt. Việc còn lại là túi tiền của mình phù hợp bản nào thôi

Hạng B1
12/5/15
76
1
8
45
Đúng rồi, đâu phải ngẫu nhiên mà em nó bán chạy nhất phân khúc này đâu bác, lăn tăn chi nữa, cứ vậy mà triển thôi. Không ổn thì làm sao doanh thu đứng top đc.

Tập Lái
31/8/20
34
1
8
38
Gia đình 5-6 người (1 con nhỏ) thì lựa chọn trên của bác đúng rồi. Khỏi phải suy nghĩ nhiều. Em cũng như bác, quá trình trải nghiệm không như nhiều bác nói, xe ít chòng chành nhưng vẫn có một chút gì đó hơi hơi ồn, chắc do em lắp lốp dày quá thì phải

Tập Lái
10/10/19
49
1
8
44
Gia đình 5-6 người (1 con nhỏ) thì lựa chọn trên của bác đúng rồi. Khỏi phải suy nghĩ nhiều. Em cũng như bác, quá trình trải nghiệm không như nhiều bác nói, xe ít chòng chành nhưng vẫn có một chút gì đó hơi hơi ồn, chắc do em lắp lốp dày quá thì phải
Bác làm quả lốp mich là êm ái ngay thôi mà. Chuyện ồn khỏi lo, chăm chút tí tiền là ổn liền.

Tập Lái
31/8/20
23
0
1
43
Chỉ cần cọc trước 165 triệu là lấy xe hả bác??? Ai giải thích em chỗ này cái. Em cũng đang có ý định triển 1 em đây.

Hạng B2
18/10/11
338
28
28
43
Chỉ cần cọc trước 165 triệu là lấy xe hả bác??? Ai giải thích em chỗ này cái. Em cũng đang có ý định triển 1 em đây.
Tiền cọc dao động tùy phiên bản thôi bác ơi, từ 163 - 210 triệu. Thì bác cứ đưa tầm tiền đó rồi rước xe về thôi, giấy tờ đầy đủ cả còn mỗi giấy nợ, kkk. Thấy lãi suất trả góp ở Mazda là rẻ nhất rồi đó bác, mấy hãng khác toàn 7,1 - 8% k à.

Tập Lái
28/8/20
40
1
8
24
Xe gia đình thì em đánh giá con xe này quá ngon rồi. Vợ chồng bác cầm lái thì lại quá hợp, vừa nhìn lịch sự, sang trọng nữa. Đâu như CR-V hay Tucson nhìn cơ bắp, không được mượt mà cho lắm,vả lại cũng chả hợp cho phái nữ.