Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
Quan điểm cá nhân của e sau khi chạy CX-5, CR-V, Tucson vẫn thấy nên mua CX-5 hoặc CRV hơn cả. Nhưng mà cảm giác lái thì thấy CX-5 nhỉnh hơn CR-V nhiều. Mà nếu bác thích CX-5 rồi thì mua thôi.

Tập Lái
28/8/20
33
0
8
28
Quan điểm cá nhân của e sau khi chạy CX-5, CR-V, Tucson vẫn thấy nên mua CX-5 hoặc CRV hơn cả. Nhưng mà cảm giác lái thì thấy CX-5 nhỉnh hơn CR-V nhiều. Mà nếu bác thích CX-5 rồi thì mua thôi.
Em thấy CRV đàn ông lái thì được, chứ phụ nữ lái thì có vẻ không hợp. Dáng nó vẫn cứng kiểu cho mấy người trung niên.

Hạng B1
14/11/16
57
4
8
36
Bác cố thêm 30 triệu trả góp nữa lấy bản cao nhất luôn, chạy cho sướng bác, option công nghệ đầy đủ hơn (full i-activsense), chả thiếu thứ gì. Ít hỏng vặt nữa.

Tập Lái
28/8/20
29
0
6
29
Bác cố thêm 30 triệu trả góp nữa lấy bản cao nhất luôn, chạy cho sướng bác, option công nghệ đầy đủ hơn (full i-activsense), chả thiếu thứ gì. Ít hỏng vặt nữa.
Thấy bảo bị lỗi gập gương không đều, không sát, không biết có đúng không bác?

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
Em mua từ đầu năm nay trước dịch nổ, chạy khỏe re, chả thấy lỗi như bác nói. Bác rửa xe cẩn thận thì ko bị đâu

Hạng B1
14/11/16
57
4
8
36
Lỗi đó nhỏ nhặt mà bác, chả ảnh hưởng gì nhiều đâu. Gương nó gập không sát thì đúng mà, cơ chế là lúc nào cũng phải để hở một tí hết. Mà đó giờ đi người quen chạy CX-5 hoài, chả bao giờ than phiền lỗi này cả.

Tập Lái
28/8/20
31
2
8
27
Chẳng bù cho em. Hồi em đi mua xe vợ em nó thấy CX-5, ngồi lên phát đồng ý mua ngay chẳng cần xem xe khác nữa. Em cũng đành nghe theo.

Hạng B2
11/3/13
133
10
18
Chẳng bù cho em. Hồi em đi mua xe vợ em nó thấy CX-5, ngồi lên phát đồng ý mua ngay chẳng cần xem xe khác nữa. Em cũng đành nghe theo.
Mấy chị em cuồng CX5 lắm, mà phân khúc này thì thấy cũng chỉ được con này là trẻ trung và hợp với giới trẻ thôi à.

Tập Lái
28/8/20
29
0
6
25
Chuẩn rồi bác, trước ra đường thấy quả CX-5 ấn tượng đầu tiên là thấy mướt quá rồi, mà cơ bản lúc đó em chỉ thấy được ngoại thất thôi, giờ có điều kiện xíu, được lái rồi thì thấy mình bỏ ra tậu em nó về đáng đồng tiền bát gạo thật.

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
Chuẩn rồi bác, trước ra đường thấy quả CX-5 ấn tượng đầu tiên là thấy mướt quá rồi, mà cơ bản lúc đó em chỉ thấy được ngoại thất thôi, giờ có điều kiện xíu, được lái rồi thì thấy mình bỏ ra tậu em nó về đáng đồng tiền bát gạo thật.
Em cũng thấy như bác đó, công tích góp bao năm nay cảm thấy mình sử dụng hết sức đúng đắn, cứ cuối tuần đưa gia đình làm chuyến SG-VT thì vô tư luôn.