Hạng B2
12/7/05
126
0
16
34
RE: Xe Dylan đi xa cần chuẩn bị gỉ?

em thấy người ta bảo là xe ga thì ko nên đi đương dài !!! còn tại sao ko nên đi thì em ko rõ:D:D

Hạng B2
25/4/05
211
1
16
38
Mazda Cộng Hòa

Dạ em đâu có ngu mà vừa dừng lại mà đã tưới nước vào lốc máy,em ngồi uống nước 1 lúc xong mới tưới từ từ vào thôi,đâu có dội 1 cái ào vào đâu!
Đi đến đoạn Long Thành khúc 1 chiều em đua với 1 em Shi,lúc đầu em đang chạy 80km/h thì hắn vượt qua 1 cái ào,mấy thằng bạn tăng ga đuổi theo lên ngang nó,lúc đó khoảng 100km/h,em cũng kéo hết ga lên 110km/h,qua đầu nó,lắc 1 phát thế là từ đó chẳng thấy ẻm vượt lên nữa!:D:D Nói chung là mấy em tay ga chỉ chạy cho đẹp thôi,còn chạy đường trường muốn thử cảm giác tốc độ thì phải đi xe số!xin lỗi mấy bác tay ga!nhưng cũng không thể phủ nhận cảm giác khi đi tay ga được,mấy bữa mệt mệt em toàn lấy atila của má chạy!;):)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: humer1
,còn chạy đường trường muốn thử cảm giác tốc độ thì phải đi xe số!
hi...hi.... bác nói làm em mắc cười quá ah . viva đời tem vuông thì làm sao có thể để dùng thử " cảm giác tốc độ " được bác ui . phải NSR hoặc là CBR hay là mấy em moto thì mới gọi là ..là... tốc độ . chứ còn viva đời bác nếu mà là xe mới thì cũng chỉ có lên 125 km/h được thui ( đấy là theo đồng hồ của xe ) mà bác mới chạy 110km/h đã thấy là bão rồi ư . mà may cho bác là cái thằng shi nó cũng lành đó , chứ gặp mấy thằng dân thứ dữ hoặc là dân " chuyên nghiệp " thì bác lắc nó cái lát sau lại thấy nó " núp gió " vù lên tạt đầu là tiêu luôn đó . toàn loncin ,anfa... mà cũng bão .mà giờ này mấy giờ rồi mà vẫn còn " bão " , nguy hiểm lắm đó .

Hạng B1
29/3/05
79
0
6
rsphotos.com

bác trên chắc gặp thằng SHi ko có máu
còn về vụ tốc độ thì , tui có test thử với chiếc xìpo đời 99
đường Vĩnh Long Cần Thơ lên được gần140, ko dám chạy nữa vì đi có 1 :D
chắc mấy bác chưa thấy dân miền tây chạy xe nhỉ :D

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Các bác kiềm chế :D người ta đang hỏi kinh nghiệm dùng xe cho tốt chứ không hỏi cách phá xe nhé :(

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hehe.thằng SHi đó đang rodai kô đi nhanh được đâu mà bác ơi.nói bác nghe nhé.nó không thích thôi chứ chấp bác 5 cột thì thằng SHi qua bác cái một.nghe bác kể bác chạy xe mà e cứ tưởng tường thuật GP.bác chạy qua lắc một cái rồi nó không lên nữa hả[:-]mà em công nhận ông i đó lành thật.khi không bác lên "lắc" người ta.gặp dân bão nếu hiền thì bác có chạy nữa cũng không hít khói được đâu.còn dân dữ thì h này bác không ngồi đây mà post bài đâu
nói thật bác đừng buồn chứ bác chạy xe còn trẻ con lắm.chạy 110 mà bão VT thì :D.bác hỏi thử mấy bác U30 ở đây thử xem.mấy năm về trước ra VT gặp bão ra sao.chạy như bác mà gặp bão như mấy năm trước mà bác toàn mạng ( cả xe lẫn người ) thì e mới sợ.phục bác luôn.khi không chạy lên lắc đầu xe người ta.
CHẠY XE CẨN THẬN VÀ NHÃ NHẶN NHA BÁC.:D:D:D:D
vài lời với bác

Hạng B2
25/4/05
211
1
16
38
Mazda Cộng Hòa

Ý em nói là xe tay ga không nên chạy tốc độ cao đường dài,hại máy lắm chứ em đâu có nói em chạy dữ!mà sao em chạy toàn thấy vượt không à(có cả mấy chiếc sport)hay tại tết nhất nên mọi người không muốn chạy nhanh!
To bác tên gì kệ bác:cám ơn bác đã góp ý,em nhìn avatar của bác là em biết bác chạy như thế nào rồi.Năm mới chúc bác mạnh khỏe,vui vẻ,cười nắc nẻ(như cái ông trong hình á!)
:D:D:D

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

Bác ui, thời buổi giờ người ta còn mẹ già vợ đông nên không dám làm ẩu đấy, chắc người ta giữ ga đều nên bác wa mặt rồi bác bảo là tại xe ko wa nổi. HìHì, bác thử giựt dây chiền hay điện thại thử koai, nó dí bác bảo đảm nhìn ko ghiền ko ăn tiền:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:Dcái đó là kem đánh dzăng ưa thích của e thôi.chứ e bây h xe đạp ko có mà chạy chứ nói j đến xe số.mà e chạy xe lành lắm.không bao h quá 50.VT thì e chỉ đi bằng oto chứ xe máy thì e làm biếng đi lắm:D:D
năm mới chúc bác mạnh khoẻ chạy xe an toàn