Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương
RE: Xe Dylan đi xa cần chuẩn bị gỉ?

Dylan đi Vũng tàu là chuyện nhỏ, mình còn kéo tới Đà Lạt kìa, chỉ cần kiểm ra nước làm mát máy, lốp không mềm là OK. Viva chắc kéo ko lại Dylan đâu, mình thừ rùi, nhích ga nhẹ là mất tiu.

Tập Lái
27/12/04
2
0
0

tốt nhất cứ sắm hẳn một "con ngựa" bốn bánh cần thiết thuê luôn xế ... nhích một phát là tới Hà Nội ngay chứ đừng nói đến Vũng Tàu [:-]

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

em thấy bác cứ vẽ chuyện đi từ sài gòn ra vũng tàu có tí tẹo có gì nghiêm trọng,chăm xe thì phải đều đặn chứ đợi lúc đi xa mới chăm thì làm gì,cứ chăm sóc cho em ăn uống bình thường là chạy vô tư thôi.tết này em đã đi vũng tàu 2 lần rồi cứ chạy bình thường đừng quá "kích động" là ổn,em thấy đi đường xa quan trọng là mình chứ ko phải chiếc xe đâu,sao nhiều bác khoái phóng nhanh vượt ẩu thế nhỉ,em đồng ý là xe bốc chạy thoải mái hơn ko có cảm giác ỳ nhưng mà phóng gì mà 90 đến trên 100km/h thì thật là quá thể,các bác nghĩ ở tốc độ như vậy có gì bất ngờ các bác phản ứng kịp ko mà dù bác có phản ứng kịp thì xe nó còn nghe lời bác ko?câu trả lời chắc chắn là ko vậy thì chuyện gì sẽ xảy ra =>xe tải sẽ cán bẹp đầu bác.chạy 60-70 là ổn rồi(tốc độ tương đối có thể kiểm soát được tình hình) cần gì gấp gáp chạy tới chỗ tử thần vậy.ra đường em thấy mấy thằng chạy nouvo,wave phóng ào ào em chỉ cười khinh tội tình gì phải đua với chúng nó cho nó mệt nhỉ.vớ vẩn.lý do chính sh dylan nổi tiếng là vì nó đắt tiền chứ đâu phải vì nó chạy nhanh.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em bon chen cái
dylan sh nổi tiếng vì đắt tiền- e nghĩ câu này bác sai rồi
.e nghĩ nó không nổi tiếng vì tiền.kiểu dáng đẹp nên ngưòi ta mua nhưng giá của nó lại cao ( nhiều tiền).nhiều tiền mà xấu thì chả ai mua.đúng không bác?
chạy nhanh có thể bác không thích nhưng nó là sở thích đối với một số ngửời .tất nhiên khi chạy như vậy thì phải chọn đường mà chạy chứ bác.ai lại đua với tải làm j.e muốn chạy nhanh thì lên KCN biên hoà thôi.tha hồ mà thử xe.bữa nào bác ghé qua chạy thử sẽ biết.

Hạng D

Đi xa mà Dylan thì kiểm tra nước làm mát, nhớt, vỏ xe là ok rồi, nếu máu là ra tới HN luôn đó chứ, em có ông bạn đi Jupiter xuyên việt từ TP ra tới HN rồi đó. Còn chạy nhanh hay chậm là do mỗi người, tốt nhất là đi chơi thì ko cần chạy nhanh 60-70 là ok rồi.

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: tenziketui

em bon chen cái
dylan sh nổi tiếng vì đắt tiền- e nghĩ câu này bác sai rồi
.e nghĩ nó không nổi tiếng vì tiền.kiểu dáng đẹp nên ngưòi ta mua nhưng giá của nó lại cao ( nhiều tiền).nhiều tiền mà xấu thì chả ai mua.đúng không bác?
chạy nhanh có thể bác không thích nhưng nó là sở thích đối với một số ngửời .tất nhiên khi chạy như vậy thì phải chọn đường mà chạy chứ bác.ai lại đua với tải làm j.e muốn chạy nhanh thì lên KCN biên hoà thôi.tha hồ mà thử xe.bữa nào bác ghé qua chạy thử sẽ biết.
nhiều tiền mà xấu thì tất nhiên là ko được rồi hihi,nhưng mà ít nhất là ở vn thì khi ai chạy những chiếc đó thì người ta hãnh diện vì người ta cưỡi chiếc xe đắt tiền hơn là kiểu dáng(tất nhiên là có).xe đẹp hay ko thì tùy vào cảm nhận của mỗi người có chiếc xe em thấy ko đẹp nhưng nó vẫn mắc đấy thôi hihi.có rất nhiều người hoàn toàn ko thích kiểu dáng của chúng nhưng họ biết chúng vì giá tiền khá cao.cái này chắc chắn ko sai đúng ko hihi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

Dylan đi Vũng tàu là chuyện nhỏ, mình còn kéo tới Đà Lạt kìa, chỉ cần kiểm ra nước làm mát máy, lốp không mềm là OK. Viva chắc kéo ko lại Dylan đâu, mình thừ rùi, nhích ga nhẹ là mất tiu.
Bác oldcar nè, đường Đà Lạt toàn dốc từ 10-35*, bác di dylan lên đó là mấy cha đổ xăng trên đó khoái lắm, bữa đó bác đổ xăng khoảng nhiêu lít???:D:D:D