Tập Lái
24/7/08
33
0
0
RE: Xe Feroza của tớ sẽ độ như xe này!

Chiếc xe FEROZA độ em gặp trên salon Sông Hồng, của bác chủ salon. Em cũng có ý kiếm 1 chiếc về độ vì em cũng mê xe 4x4. Bác nào có thông tin thì giới thiệu cho em với nhé.

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: nhut169

Bac nao mua Daihatsu Feroza thi goi toi . Toi dang co 1 chiec cuc ky zin va da len he thong phun xang dien tu .
Làm cách nào đễ gọi được bác..???

Hạng B1
9/7/07
83
1
0
Đà Nẵng
kynguyenso.vn

họ đăng tin từ 3/3/2008 mà giờ bác còn hỏi :p
Trích đoạn: so7_day

Trích đoạn: nhut169

Bac nao mua Daihatsu Feroza thi goi toi . Toi dang co 1 chiec cuc ky zin va da len he thong phun xang dien tu .
Làm cách nào đễ gọi được bác..???

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

độ đẹp :D, bác chủ xe đúng là có niềm đam mê bất tận :D

Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
Ok, đã được sở thị, sẽ đến chiêm ngưỡng trực tiếp. Nhưng vẫn còn thiếu mấy thứ nữa để trang bị cho feroza3s đúng nguyên bản.

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
feroza3s nói:
Ok, đã được sở thị, sẽ đến chiêm ngưỡng trực tiếp. Nhưng vẫn còn thiếu mấy thứ nữa để trang bị cho feroza3s đúng nguyên bản.

Hôm trước đi em đi sau xe bác thì phải (có bộ đỡ lốp sơ cua ống như của Mer) em thấy cũng "hầm hố" phết - bác có độ thì có lẽ theo hướng đấy "độc " hơn, đồ xịn thì tốt rồi - nhưng có khi đồ "thửa" lại hợp hơn đấy. Chúc bác vui vẻ bên vợ cả và vợ 2 :D:D

Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
@ tvson: Tk, Bác nhìn nhầm xe của Bác nào rồi, xe Tôi đang trong thời kỳ khôi phục lại nguyên bản. Có điều xe cũ, muốn tìm địa chỉ có bán đồ feroza (2and) cho nó hợp với xe. Đặt đồ Daihatsu của Mr Khải thì mới, zin nhưng xe thì cũ. Nhìn chỏi quá. Bác nào có đồ đạc (2and) dòng xe này hoặc biết chỗ bán xin chỉ giúp.

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
feroza3s nói:
Xe tôi đang trong thời kỳ khôi phục lại nguyên bản. Có điều xe cũ, muốn tìm địa chỉ có bán đồ feroza (2and) cho nó hợp với xe. Đặt đồ Daihatsu của Mr Khải thì mới, zin nhưng xe thì cũ. Nhìn chỏi quá. Bác nào có đồ đạc (2and) dòng xe này hoặc biết chỗ bán xin chỉ giúp.

Dòng Feroza này em thấy trước trang bị cho lực lượng CA, nên nếu có đồ cũ ở HN thì chắc là ngoài Chợ Trời. Nói chung phải chịu mất thời gian, chúc bác hạnh phúc bên vợ 2 (hay vợ 3 cũng nên nhỉ )