18/11/12
12
0
0
haiz...
Ford VN tốt nhất khu vực -> Ford các nước còn lại lỡm hơn -> chất lượng Ford chỉ có thể thôi!Hèn chi mấy nước khu vực ít xài Ford là phải!
Ford được lòng khách hàng nhất:Ờ cũng phải, bán ế nên giao xe nhanh, discount ầm ầm.Có điều chả thấy đề cập đến dịch vụ sau bán hàng nhỉ?

Hạng D
12/10/12
2.428
87.908
113
Xe bán chậm, công nhân thất nghiệp nhiều, một bộ phận trước kia hai ông làm giờ thành ba ông, làm tà tà nên kiểu gì mà ráp chẳng tốt?

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
hdtoan nói:
Lỡ rồi, em bơm luôn cho tới luôn trong lúc chờ bác Quách vào.
“Xe Ford tại Việt Nam có chất lượng tốt nhất trong khu vực”
chuyện hài lòng là sure rồi, bác có thấy hội hồi sáng, có ai chê con Ford lởm ko? thậm chí ông ngồi kế em (xe mui tran) đòi bỏ Cap mua Ford ấy

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
theone1984 nói:
chuyện hài lòng là sure rồi, bác có thấy hội hồi sáng, có ai chê con Ford lởm ko? thậm chí ông ngồi kế em (xe mui tran) đòi bỏ Cap mua Ford ấy
Coi chừng nhầm. Bác xe_muitran có con Cap cũng ngon lành, đi 100K hơn rùi đó mà tèo phải thay có cụm ABS 1 bên bánh trước thôi (nghe nói 2 chai). Bác ấy thích CÓ THÊM con FOCUS thôi ạ.

Nói chung 4B xe nào cũng ngon, trừ mấy xế Tập Cận Bình (thị trường giờ hết hàng Hồ Cẩm Đào rồi :D).

Hạng B1
30/9/12
80
27
18
46
Khà khà, bác này nói đúng ý iem. Đâu có định bỏ cap j đâu, chỉ định là cưới chồng 2 cho bà cả là 1 iem Ford thui mừ.
Nhưng cái dzụ internal audit kỉu này thì iem rành, họ cũng sẽ nói với media là ' ford Thai, indo, philippino bla bla là tốt nhất'.
Nhưng bản internal report thì sẽ khác.
Nếu nói theo ngôn ngũ của cu Quách thi là ' tự sướng' đó???

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Ford VN tốt nhất trong khu vực ai cãi nào? Khu vực ở đây là 4 nước thôi: Lào, Campuchia, Miến Điện chứ không có góp thêm Thái Lan, Indonesia, Philippin ...

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
HMG nói:
Ford VN tốt nhất trong khu vực ai cãi nào? Khu vực ở đây là 4 nước thôi: Lào, Campuchia, Miến Điện chứ không có góp thêm Thái Lan, Indonesia, Philippin ...

Tốt nhất so với các nước không lắp ráp Ford hả bác!

Em thấy ý bài báo là do Ford VN luôn lắp ráp các dòng xe mới sau các nước trong khu vực nên những lỗi ở các nước đã sử dụng trước đó gặp phải và khắc phục thì xe ở VN được khắc phục luôn trong quá trình lắp ráp (cái này là đương nhiên ;)), chứ không phải chiếc xe Ford ở VN chất lượng hơn mấy nước kia, mà chất lượng hơn sao được khi phụ tùng hầu hết phải nhập từ các nước kia.

Hạng B2
22/8/07
317
2
0
www.nguyendanghai.com
Audit phải là audit độc lập chứ người của Ford công bố thì làm sao tin nổi ?!!?!?! Mỗi lần audit thì mỗi lần nói khác nhau (lần này tới lượt Việt Nam launch em Focus mới nên sẽ nói thế là chắc chắn rồi) :D:D:D