Tập Lái
15/11/12
2
0
0
Theo minh thì ko giống như các bạn, phải tìm, phải kiếm, phải lấy nhiều số liệu để nói. Mình nghe cái chữ " ONE FORD" chứ ko biết có "TWO...." kế tiếp là sẽ của anh nào đây. Nói vậy thôi chứ đó là sự thật và có mới nói ah nha...rất vui được làm quen với tất cả các bạn nào hiểu đc mong muốn mình đang nói.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hix hix, Ford ở VN tốt nhất trong khu vực mà Fiesta nhiều vấn đề thế? Chắc các nước khác khủng khiếp lắm đây!!!:(:(:(

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
chúc mừng Ford nhé tốt nhất khu vực bán đảo đông dương gồm 3 nước: Nam , Chia ,lào

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Xe_chuong_ga nói:
Hix hix, Ford ở VN tốt nhất trong khu vực mà Fiesta nhiều vấn đề thế? Chắc các nước khác khủng khiếp lắm đây!!!:(:(:(

Bà dì em bên Thái, kêu Fi chạy đầy đường. Số lượng xe bán chạy nhất từ đầu năm đến giờ. Focus New mới ra còn theo ko kịp doanh số của nó.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
lohubu nói:
Xe_chuong_ga nói:

Bà dì em bên Thái, kêu Fi chạy đầy đường. Số lượng xe bán chạy nhất từ đầu năm đến giờ. Focus New mới ra còn theo ko kịp doanh số của nó. 
New Focus giá hơi chát nên em nghĩ khó bán chạy hơn FFi.

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
hdtoan nói:
lohubu nói:
Xe_chuong_ga nói:

New Focus giá hơi chát nên em nghĩ khó bán chạy hơn FFi.
Tương lai ở VN chắc cũng vậy quá.