Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
mình chuyên gia ngồi hàng ghế sau, thấy Sonet có cửa gió và cổng sạc cho hàng ghế sau là thích rồii, nhiều xe giá cả tỉ đồng mà ngồi sau thì nóng khi điện thoại hết pin không có chỗ dể cắm sạc
có thêm cửa gió mà giàn lạnh kém thì vẫn nóng thôi. Ví dụ Honda city
Toy xưa giờ điều hòa ngon nên mấy xe nhỏ chả cần thêm cửa gió sau làm gì.

Hạng D
22/1/19
4.063
6.706
113
động cơ 1.0l turbo của Raize nó chỉ hiệu quả khi chạy tốc độ cao thì turbo mới hoạt động, còn khi chạy tốc độ thấp thì sức mạnh chỉ như xe 1.0l thôi, với lại khi turbo hoạt động thì nó tốn nhiều nhiên liệu lắm
Turbo trên máy của Raize mở khá sớm, theo mình nhớ thì từ khoảng hơn 2000 vòng đã mở rồi. Tức là khi cần bức tốc thì chỉ cần nhấp pedal gas một chút là xe phản ứng chứ không đến nỗi gọi là yếu. Còn trong thread này, Sonet là lựa chọn phù hợp cho tác giả. Nếu Raize rẻ hơn và có sẵn xe để giao thì may ra ...

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
giá Sonet được giảm trước bạ thì đượng nhiên là ngon rồi. Raize sẽ mệt mỏi vì Sonet được trợ giá còn Raize thì không.
Mà mình có 1 thắc mắc là tại sao Thaco lại có thể cùng lúc ráp được rất nhiều mẫu xe như vậy, có ai biết chỉ giáo giúp mình với??? Theo mình biết hình như chưa có nhà máy nào cùng lúc ráp đến hơn chục mẫu xe thương mại như Thaco cả.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
có thêm cửa gió mà giàn lạnh kém thì vẫn nóng thôi. Ví dụ Honda city
Toy xưa giờ điều hòa ngon nên mấy xe nhỏ chả cần thêm cửa gió sau làm gì.
Trong đám xe cỏ máy lạnh ko ai qua nổi toy , lạnh nhanh và sâu.

• Like
Reactions: CKG and tan.hd
Hạng B2
24/7/16
190
167
43
41
Bài này quảng cáo cho KIA hả mấy anh? Em tính khuyên bác chủ vài câu nhưng thấy seeder nhiều quá sợ ném đá em chạy ko kịp.Xe nào hot nó sẽ kèm lạc đó là quy luật thì trường thôi còn cứ dùng ngôn từ ko tốt để hạ thấp đối thủ và nâng bi mình lên đó đích thực là PR bẩn.
Xe Hàn, nguồn gốc Ấn, giá thì đắt. E thấy auto gõ sonet với khen mấy cái động cơ tào lào chứ chả tranh luận gì sất.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Ford Ecosport là nằm trong tầm giá đó bác!