Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Không liên quan, nhưng do trước đó lâu lâu từ tỉnh lên nhà bà con ở đường Gò Dầu, em hay gửi oto chổ này 1-2 ngày.
Giờ chổ này giải tán, vậy gần đó có bãi nào không các anh nhỉ?

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng C
17/4/15
523
20.800
93
Đi trước nên chết trước đúng dồi
Ko. Nó chết vì....vay NH nhiều quá để đầu tư xây dựng và máy móc. Thời 2007 2008, nếu anh chị Hoàng, Vân chịu bán BV cho bọn Thái là lời to rồi. Lúc đó tụi nó dám trả 100 tỷ sau kiểm toán ko cần biết công nợ. Nhưng 2 ông bà quá tiếc công sức gầy dựng và tâm huyết.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.371
113
Căng quá mấy anh, mất 300k tiền bãi, em làm theo lời mèo mấy ảnh van xin trả xe. Giờ có nhận ko?
Đòi nó đền 1 tháng tiền đi taxi mới nhận xe nhé a

Không liên quan, nhưng do trước đó lâu lâu từ tỉnh lên nhà bà con ở đường Gò Dầu, em hay gửi oto chổ này 1-2 ngày.
Kiếm mấy chung cư mà gởi.

• Like
Reactions: huy812000
Hạng B2
21/11/18
131
746
93
Anh ra khu Aeon mall đường bờ bao tân thắng có mấy cái garage

• Like
Reactions: huy812000
con buôn
21/2/12
2.879
159.093
113
TP HCM
Tiếc cho một cái BV to và ngon lành cành đào. Thời hoàng kim Ko dưới 200 lượt bệnh cấp cứu/ ngày. Mềnh từng làm partime cho nó từ ngày đầu mới mở BV.
Tiếc cho anh Lưu Kim Hoàng.
Tiếc cho tâm huyết của chị Trương Như Nguyện, cựu Trưởng khoa HSCC 115.
E lạy a, năm 2008 e bị té xe gãy xương quay chữ T cổ tay. Do gần đó và thấy cái bv tư nhân to vật vã khang trang Phú Thọ nên mò vô đó chụp hình.
Bà mẹ nó chụp hình cho mình xong phán: chỉ bị mẻ xương chứ ko sao. Cho đeo nẹp mềm cố định tay hoy.
1 tháng sau mình đi Hoà Hảo chụp hình kiểm tra thì phát hiện bị gãy xương chứ ko mẻ cqq rì. Mình léo tin mò xuống TTCH Q5 chụp hình lại, kết quả vữn là gãy tay.
Do thời gian từ lúc xảy ra tai nạn tới khi đó đã 1 tháng. Ae ở TTCH bó bột cho mình với hy vọng ok. Nhưng khi bó bột xong chụp hình kiểm tra lại ko ok. Ae nói truờng hợp này phải mổ để xếp xuơng lại.
Ở TTCH đông quá. Thế là phải tớo bv ITO Lê Văn Sỹ mổ và tới giờ tay mình vẫn còn nẹp và mấy con vít.
Mình tức quá hỏi lại ae trong nghành, ae mới nói: bv đó chuyên môn như cqq, chuyên chữa bệnh cho dân Cam qua Vn chữa bệnh, a mò vô đó chi cho mang vạ o_O

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Bãi xe này thuộc khu đất đang cắm bank. Bên ngân hàng nhờ chính quyền quận Tân Phú cưỡng chế giải tỏa để thu hồi đất bán cho Bv Triều An chứ ko phải cưỡng chế xe của a gửi và những xe khác gửi ở bãi xe này.
A để mình hỏi giùm a về trường hợp nào rồi báo cho a cách giải quyết.
Vui lòng pm sđt của a cho mình, để khi có hướng giải quyết mình báo a
A yên tâm, xe của a hok liên quan gì.
Chi phi bữa nhạo, nhớ hú mềnh qua ké nha

• Like
Reactions: anlao123456