Hạng D
Em thấy bác chém kinh thật đấy. chả ai đang đi Santa mà đổi qua con Yaris yếu nhớt hết cả. Santa nó hơn con yaris không biết bao nhiêu bậc nữa.
Cũng có nhiều KH như vậy mà Bác. Em có 1 KH rất khá giả bán Fortuner SR5 nhập mua Yaris G chạy đây ạ. Lý do là con cái đi Mỹ hết, có 2 VC ở nhà mà sử dụng xe to quá nên không thích, bán mua xe nhỏ nhỏ đi cho gọn. Bác ấy đánh giá xe bốc, đầm.

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Em thấy bác chém kinh thật đấy. chả ai đang đi Santa mà đổi qua con Yaris yếu nhớt hết cả. Santa nó hơn con yaris không biết bao nhiêu bậc nữa.

Có vài lí do cho việc này:
- K có nhu cầu xe to nữa, muốn đổi xe nhỏ hơn đi phố
- Sa cơ lỡ vận, hết tiền òi :D

Tập Lái
16/3/16
3
1
3
30
Cho em khoe ké với. Ở vn chắc chẳng còn xe hàn nào rẻ hơn nữa rồi.

Attachments

Hạng B2
23/11/14
229
297
63
ai nói xe hàn ko bền chứ em thấy xe tải KIA chạy cũng trâu chó điên cuồng

Xe bít của Mer cũng chạy phà phà ngày mấy trăm cây số.

Xe chở đất Trung quốc cũng đang cày nát quốc lộ hàng giờ :D

he he

• Like
Reactions: tram-trinh
Em lâu nay chỉ theo dõi diễn đàn mà ko đk thành viên, nhưng thấy các bác chê xe Hàn quá nên phải đk để noi vài lời giúp em nó. E đang học ở Nga, bên này 3 xe bán chạy nhất là Lada Granta (xe Nga), Hyundai Solaris (tên cũ là accent), Kia Rio. Một dẫn chứng nữa là mấy cái taxi e hay đi chủ yếu là Accent, Rio, Renaul Logan đời 200x chạy vài chục vạn và tài nào cũng nói xe này ít phải sửa, dễ chạy các bác ạ

Hạng D
9/1/15
2.580
3.877
113
40
Em lâu nay chỉ theo dõi diễn đàn mà ko đk thành viên, nhưng thấy các bác chê xe Hàn quá nên phải đk để noi vài lời giúp em nó. E đang học ở Nga, bên này 3 xe bán chạy nhất là Lada Granta (xe Nga), Hyundai Solaris (tên cũ là accent), Kia Rio. Một dẫn chứng nữa là mấy cái taxi e hay đi chủ yếu là Accent, Rio, Renaul Logan đời 200x chạy vài chục vạn và tài nào cũng nói xe này ít phải sửa, dễ chạy các bác ạ
Vấn đề là những người chê thì 99% là sale khác hãng, người chưa bao giờ ngồi vào xe Hàn, chưa cầm lái xe Hàn mà có khi chưa thấy tận mắt nữa Cụ ah. chứ bản thân Tui đang đi xe Hàn thấy ổn và rất ổn có sao đâu.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Chuyện chê khen thì toàn anh hùng bàn phím và những anh hùng chưa bao giờ bước lên xe Hàn từ những năm 2010 trở lại đây mới chê xe Hàn thôi. Xe Hàn bây giờ ngon trong tầm tiền. Đúng giá trị mà mình được hưởng từ số tiền mình bỏ ra. Không như mấy anh Toy làm giá phát khiếp và ép người tiêu dùng. Đơn cử là đây ạ:
http://autobikes.vn/soc-gia-phu-kien-toyota-fortuner-2017-doi-10-lan-2601.html
Kết: Thơ Hàn (Mặc Tử) còn ngất ngây chứ nói chi xe Hàn.