Hạng C
18/3/05
651
12
18
RE: Xe hơi không còn lý do tăng giá .

vừa mừng vừa lo, lo không có đường mà đi, dạo này ở HN đã hay tắc quá rồi
đi làm về có vài km mà cứ phải nghe hết 1 cái CD thì cũng đâu có sung sướng gì, chạy 2 bánh cho nó nhanh.

Trích đoạn: peace

Trích đoạn: Awake

càng giảm giá em càng mừng

Theo em thì tất cả AE OS đều mong ước điều đó xảy ra, càng sớm càng tốt.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Hà Nội tắc, Sài Gòn cũng tắc bác ơi, mà thành phố nào rồi cũng tắc, ít hay là nhiều thôi. Chỉ có điều là ra ngoại thành hay đi xa thì xe ôtô là thật cần thiết. An tòan, văn minh, giảm tai nạn. Cứ sợ tắc đường ở thành phố mà để giá xe lên cao, làm cho những vùng ngoại ô, khu công nghiệp... rộng rãi vẫn không có xe hơi đi thì tệ thật phải không bác?

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Chắc chắn giá xe sẽ hạ. Có nguồn tin cho rằng xe cuối năm Toyota cuối năm nay sẽ nâng cấp cho Altis thêm đồ chơi và giữ nguyên giá bán, còn dòng Altis như hiện tại thì lại hạ giá tiếp nữa. Trong khi đó Vios sẽ tùy chọn số tự động cho phiên bản mới và giữ nguyên giá cho mẫu xe giống Vios G hiện tại. Hoan hô.

Quả là trong vụ các hãng xe phải hạ giá có sự đóng góp nhiều của các bác báo chí, truyền hình. Trong OS có báo nào làm báo làm đài gì thì tiếp tục cho anh em được nhờ nhá.

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Các bác ơi, thằng toy nó giảm camry xuống bao nhiêu nhẩy?

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Trích đoạn: Born free

Các bác ơi, thằng toy nó giảm camry xuống bao nhiêu nhẩy?

Theo thông báo chính thức thì Toy chưa giảm giá Camry. Nhưng cả tháng 1 Toy chỉ bán được 6 cái Camry 3.0 trên toàn quốc + 24 cái 2.4. Bán hơi chậm nên giá thực tế được bớt không ít, chủ yếu phụ thuộc vào khả năng đàm phán với đại lý :)