Hạng C
10/7/11
565
118
43
Bản mới thì khoái thiệt, con Mã Lay thêm nhiều cái an toàn và nhìn cũng đẹp hơn nữa. Nhưng mà trung thành đi bác. Đua đòi thì ai cũng muốn thôi, nhưng mà liệu sức chút là được.

Ai mà chả có mơ. Xe ngon, trang bị tới tận răng thì ai mà không thích chớ. Mình bỏ tiền ra thì mình cũng phải có chút đòi hỏi.

• Like
Reactions: thaophang
Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Vâng bác, cái này thì mình cũng đừng bàn quá, kẻo mất lòng, bị chém thì em không chịu nổi. Mà không biết hôm bữa bác có đi Motoshow không nhỉ? Thấy hình mấy bác chụp con CRV màu đỏ mà em mê quá.
giấu con CRV màu đỏ kĩ lắm, tới giờ khai mạc mới mở ra

• Like
Reactions: thaophang
Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
em có đi thấy cũng quy mô lắm bác, ngoài giới thiệu con màu đỏ ra thì CRV màu trắng gắn bộ modulo bodykit nhìn đẹp mà sang nữa
độ modulo nhìn thể thao, nam tính hơn, không biết bác có để ý con Odyssey không 7 chỗ rộng rãi, đã thật nhưng 2 tỏi :(

Hạng C
27/11/10
533
145
43
giấu con CRV màu đỏ kĩ lắm, tới giờ khai mạc mới mở ra

Hàng độc nên ém tới phút cuối. Kể ra thấy con này chạy ngoài đường cũng khoái ghê. Cụ thấy em nó thế nào ạ?

Hạng C
27/11/10
533
145
43
em có đi thấy cũng quy mô lắm bác, ngoài giới thiệu con màu đỏ ra thì CRV màu trắng gắn bộ modulo bodykit nhìn đẹp mà sang nữa

Cái bộ kit này không biết gắn cho con 2015 được không bác?

Hạng C
27/11/10
533
145
43
độ modulo nhìn thể thao, nam tính hơn, không biết bác có để ý con Odyssey không 7 chỗ rộng rãi, đã thật nhưng 2 tỏi :(

Hạng sang vậy bác. Em nghe nói trang bị của con Odyssey khủng lắm nên mới có giá đó mà. Chắc cũng phải an toàn hơn, chạy ngon hơn. Mà không biết ngoài show có cho chạy thử con này không?

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Hàng độc nên ém tới phút cuối. Kể ra thấy con này chạy ngoài đường cũng khoái ghê. Cụ thấy em nó thế nào ạ?
Màu đỏ thì rực rỡ, hơi kích thích đấy bác :D Dù sao cũng tùy vào sở thích mỗi người, em cũng bắt đầu hơi thích màu này nhưng đang có trắng Ngọc Truynh rồi, không dám thêm 1 con nữa đâu:D

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Hạng sang vậy bác. Em nghe nói trang bị của con Odyssey khủng lắm nên mới có giá đó mà. Chắc cũng phải an toàn hơn, chạy ngon hơn. Mà không biết ngoài show có cho chạy thử con này không?
Trang bị hơi bị nhiều, động cơ 2.4, hộp số CVT, màn hình cảm ứng, ghế chỉnh điện 8 hướng, điều hòa độc lập tự động 3 vùng,hàng ghế thứ 2 như ghế mát xa,8 túi khí,cảnh báo điểm mù, hỗ trợ đậu xe....chắc vậy nên 2 tỏi đấy bác.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Xe Honda được cái cái nào cũng an toàn hết. 5 sao thì bao ngon rồi. Nhưng mà em cũng hóng là cái đánh giá này được làm mỗi năm hay là cứ con xe nào ra bản mới thì mới làm?

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Odyssey 2 tỏi thì em kham không nổi nên em không dám đụng, phân khúc dành cho gia đình nhưng chắc là có điều kiện:D