Hạng C
10/7/11
565
118
43
bác so sánh với bản 2.0 nó khác nhiều không?

Cũng khác bởi vì nó khác biệt ở cái máy mà. Nhưng mà nếu như cầu chỉ là loanh quanh hay là không thích chạy tốc độ quá cao thì 2.0 lái cũng ngon rồi.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
ra được màu mới là con đỏ mận, nhìn chung cũng có thay đổi. Bộ modulo gắn lên con màu trắng ngọc Truynh nhìn sang hơn...không biết bộ ấy nhiêu củ...

Bộ Bodykit đó hình như là được sơn màu tùy ý nên gắn lên con nào cũng hợp hết. Em thấy thử lên con đen của em làm nó cũng chất hơn nữa.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Bộ Bodykit đó hình như là được sơn màu tùy ý nên gắn lên con nào cũng hợp hết. Em thấy thử lên con đen của em làm nó cũng chất hơn nữa.
sơn màu tùy ý thì cũng được quá bác, em thì màu trắng Ngọc Truynh rồi nên lên sao cho hợp thì được mà bác làm nhiêu vậy

• Like
Reactions: congtenno
Hạng C
10/7/11
565
118
43
sơn màu tùy ý thì cũng được quá bác, em thì màu trắng Ngọc Truynh rồi nên lên sao cho hợp thì được mà bác làm nhiêu vậy

Em chưa làm đâu bác, chỉ là ướm thử thôi. Màu trắng thì làm gì cũng hợp hết, như vậy là chuẩn rồi. Em nghe đâu tầm 15tr được bộ kit này đó cụ

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Doanh số số 1 tại Mỹ thì cũng không phải dạng thường đâu. Thành ra thấy mình chạy có giá hơn hẳn.
giá trị được khẳng định ở thị trường lớn rồi. :) Chất lượng, cảm giác lái, động cơ, an toàn với ngoại hình đều kết được :D

• Like
Reactions: congtenno