Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
vừa rồi hội KIA tụi em đi 1 chuyến Xuyên Việt trong đó có bác QDC đi cùng cảm thấy không hài lòng về ánh sáng gin theo xe của Kia Carens cho lắm nên quyết tâm đi chuyến này về gặt hết lúa làm 1 quả BIxenon cho bằng anh bằng chị mới được , thế là qua em tư vấn sơ sơ nghe cũng bùi tai nên quất luôn và mời các bác xem quá trình nâng cấp cho em ấy nhé .

đầu tiên là tháo cặp mắt em nó ra trong như bị móc mắt ấy .

sau khi em tư vấn cho bác QDC thì bác ấy nói làm sao mà không đụng hàng luôn nhé , thế là em làm cho khác với những xe trước , nhưng mong đừng ai ăn cắp ý tưởng để bị đụng hàng nữa nhé hi hi .

em thay đổi kết cấu bên trong nhìn cái xi nhan cũng khác luôn , khác là phải rồi vì em lấy cái xi nhan đèn của đèn pha Audi Q5 độ vô luôn mà .

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Hình bị trùng, ko cần post nhìu thế, cái xe màu trắng kế bên (của tui) làm xong chưa ông nội :D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
@bác Tư: tối nay rửa lun đó bác, Ng TTruc thẳng tiến nha bác, ko đến bác Quách tiếc lắm á :D
@quy_thaco: đèn xịn nó sáng chứ ko chói nha bác, còn khi pha thì xe nào chả chói như nhau. Trường hợp húc là do ghen tỵ, đố kỵ hoặc trình kém thì chịu rồi :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
quy_thaco nói:
Sáng quá, thần đèn Khactrung chăm sóc em nó xong thì hết chỗ chê rùi. tuy nhiên theo em nghĩ cái gì cũng nên tổng hòa ý nghĩ của mọi người khi tham gia giao thông sẽ ok hơn. xe mình độ vậy đi bác đối diện đèn mà tối xiu chói mắt thì đâu thấy đường để đi nữa, loạng quạng bác ý lại chả tông vào mình chứ lị.
hôm nào bác rãnh qua em mời cafe để hiểu rõ hơn về Bixenon nhé bác , khi mình độ Bi vào thì người đối diện mình sẽ không bị chói mắt khi đó sẽ cho ra đường cắt ánh sáng từ bụng người trở xuống thôi không chiếu lên mắt người đối diện bác ạ .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
à sẵn tiện bác QDC đi chuyến xuyên Việt không tốn tiền mà lại có Lúa mang về nữa nên bác ấy xuống tay luôn 1 quả Nệm Da bên bác tammaynem và vài thứ linh tinh luôn he he .

à lúc đi ra hà Nội tụi em mỗi đứa mua mỗi cái màn hình bé tí về lắp vào chủ yếu để coi Camera thôi cũng gọn lắm thích thí không thích thì cho em nó nắm xuống luôn he he .