Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Thời gian đầu mới lấy xe về em nghĩ như bác vậy , đi trong phố có đèn đường thì vô tư , hài lòng lắm nhưng khi ra đường trường nhất là nơi không có đèn đường thì quả thật không đủ sáng để nhìn xa . Vì vậy em quyết định thay bixenon và đến giờ vẫn hài lòng với quyết định của mình . Các anh kỹ sư thiết kế ra đèn xe rất đạt yêu cầu mới vượt qua tiêu chuẩn kiểm định .Tuy nhiên điều kiện chiếu sáng đường phố xứ họ khác , xứ mình khác . Rất nhiều lần đi đường dài ban đêm khi ghé trạm dừng chân các bác cùng đi Carens đều nói đèn Zin không được sáng , thay bóng Osram nigh breaker khá hơn chút nhưng lại mau đứt bóng .

quy_thaco nói:
Ui thế thì còn gì bằng! nhưng theo ngu ý của em để đèn zin vẫn ok hơn trừ khi đèn sử dụng một thời gian ánh sáng ko còn như trước nữa thì mình làm. trăm vạn anh kỹ sư của KIA làm đèn zin như vậy ắt cũng có lý của họ.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Rocket1349 nói:
Xấu quắc.......

Xe cùi bắp mà cứ khoe hoài...
chuẩn bị ra Nguyễn Trung Trực nhậu lẹ đi má , ngồi đó mà gõ đầu hoài , tui kêu hội càm rem vô chém ông bi giờ à .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
À lắp thêm quả Đuôi cá cho càm rem nữa chứ , nhìn cái đít nó đầy đặn hơn .

À bác QDC nói để đi thêm chuyến miền tây nữa là có lúa về làm thêm nón này nữa nè .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
à em quên khuyến mãi thêm cho bác Chủ món lock cửa thì gương cụp vào luôn he he .

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=JWjjd2GG1vw[/tube]

Hạng B2
26/12/11
139
11
18
Em thấy cũng bình thường thui. ko biết thóc lúa sao, nếu được giá nhè nhẹ cho anh em nữa thì mơí tạm.

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Móa, đèn gì mà sáng thấy ớn luôn,dưng mà chiếc xe xấu quắc,chỉ mỗi cái đuôi cá zới bộ ghế da là đẹp :D

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
em làm xe ở đâu chứ dứt khoác không làm chỗ bác Khắc Trung, ra bác ấy dụ thấy cái gì cũng đẹp cũng muốn làm, xong rồi túi không còn 1 xu :D