Hạng B1
5/8/10
75
0
0
Các bác làm ơn cho em hỏi: Xe Kia Forte TH lắp ráp có Bluetooth không ạ ? Nếu có, cách điều khiển nó thế nào ?
Cám ơn các bac...

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
xe Cerato TH nhập còn k có huống gì ráp trong nuớc 
, bác cần gì bluetooth trong xe, mua cái tai nghe bluetooth vài ba trăm nghìn, xài tốt mà lại riêng tư

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
Cerato5921 nói:
, bác cần gì bluetooth trong xe, mua cái tai nghe bluetooth vài ba trăm nghìn, xài tốt mà lại riêng tư
chính xác lun , đeo tai nghe cho khỏe bác ạ

Hạng B1
5/8/10
75
0
0
quyiphone nói:
Cerato5921 nói:
chính xác lun , đeo tai nghe cho khỏe bác ạ
Cám ơn các bác. Tại em thấy bài nầy của bác cuabien bên Otofun:
</h2> Kết nối răng xanh của KF thì cụ theo hướng dẫn sau :

Bước 1 : Mời các cụ bật bờ lu tút ( từ rày em gọi tắt là BLT ) trên điện thoại.

Bước 2 : Vẫn là trên điện thoại. Các cụ chuyển về phần kết nối thiết bị mới ( có thể là : "kết nối thiết bị âm thanh khác" tùy vào từng loại điện thoại) Tóm lại các cụ hiểu cho em là dò quét thiết bị mới.

Bước 3 : Trên mặt táp nô các cụ nhìn sang mé bên phải của màn hình và bấm vào chữ setup, sau đó các cụ vặn cái nút tròn ngay phía dưới của nút setup và xoay cho tới khi thấy chữ BT thì các cụ ấn cái nút tròn 1 cái. Sau đó các cụ lại xoay cái nút tròn đó cho tới khi tìm thấy chữ PAIR, lại tiếp tục nhấn cái nút tròn 1 cái. Khi này trên màn hình sẽ hiện lên dòng chữ 휴대폰등록모드 인증번호1234 ( tạm dịch là: mã số kết nối thiết bị di động là 1234)

Bước 4 : Khi điện thoại của các cụ quét xong thì nó sẽ báo là forte thì các cụ cứ ok mà bấm cho em. Cho tới khi nào trên điện thoại của các cụ có hiện dòng chữ đại loại như là "số bí mật", hay là "nhập mật mã" gì gì đấy tùy theo từng loại điện thoại. Khi này các cụ nhập 1234 và cứ ok cho tới khi nào nó hết hỏi có hay không nữ thì các cụ chờ trên màn hình của xe sẽ hiện lên chữ 연결성공 ( tạm dịch là " kết nối thành công")

Khi này coi như phần kết nối đã ok.
.........................................................

[font="arial,helvetica,sans-serif"]<span style=""color: #000000;"">Biết vậy để em khỏi lăn tăn nửa. Đúng là xài cái bluetooth rời riêng tư hơn nhiều.</span>[/font]