Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
Tâm sự của một cựu sale hãng xe ế một thời!:D
Một đại lý doanh số ~200xe thì doanh số cả nước nó phải trên dưới 2000xe tháng, lúc này KH chắc phải đăng ký trước + mua kèm lạc thì may ra mới có xe, lấy đâu ra một đại lý ôm được 100 chiếc trong kho.:D:D:D

Xe về chờ giao bác ơi, chớ có phải về giao liền đâu bác

Hạng B1
14/1/18
63
1.153
83
34
Xe này ra biển là xx - MĐ. Long Xuyên có 1 chiếc ra biển rồi. Ko phải của em nhé.

Hạng C
13/2/09
549
36.602
93
cây xanh đâu mà giải quyết :)
Chớ bây giờ anh còn dám ăn rau muống ở trong tiệm ko? Mình là ko dám rồi đó, đảm bảo giờ rau muống nhiễm chì và các hóa chất độc hại 100%, nội nhìn thấy nó tưới nhớt thải lên rau muống là ghê hết răng rồi.:)

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Hnay a chạy lên em đi, có xe cho a chở về
Tưởng anh ở bảo lộc bạn anh ở Sài Gòn, chứ anh bắt em lên bảo lộc chở xe về hết 1 ngày công làm việc em hết cmn 5 chẹo rồi anh ạ. Có phương án nào khác ko, chứ em mua con xe đạp gấp honda hết 7 trẹo cũng vứt ở nhà lâu lâu bỏ vô xe mang đi đạp lòng nên thêm con xe máy điện không sao nè.

Hạng B1
16/4/10
53
74
18
Chăc cho mấy thằng đệ lấy trong kho ra chạy vòng vòng tiếp thị chứ xe mới đăng ký cái rẹt là có biển gắn vào + giấy hẹn lấy cà vẹt thôi.
Pn bữa cũng có em gái chạy xe không biển số cứ vòng qua vòng lại.
Em mua của vin đợt đầu, giao xe thôi chứ không có hoá đơn để làm thủ tục. Hiện cũng chạy ko biển. Nhân viên báo 2 tuần mới có hd để làm. Khi nhận xe cùng em tầm 10 bác nữa. Đợi làm thủ tục nhận thì thấy cứ vô đều. Em nhận ở vin thảo điền. Bực mỗi viêc là nhận xe xong phải đợi gần 1 tiếng để sạc pin chay về. Em nghĩ đợt 1 vin bán dc khá lăm.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.024
113
Mình nghĩ họ đa số là đang thành công, họ mua Klara vì họ thích thôi, đơn giản vậy, còn so đo cân đường hộp sữa thì ... next nhé.
Anh Chuông vẫn chưa thông, không phải người ta thừa tiền mua Klara

Xe Klara đi sướng hơn xe xăng, ngon hơn

Thôi, nói hình tượng cho anh Chuông dễ hiểu: xe Tesla người ta mua méo phải vì môi trường mà vì nó đi sướng và công nghệ đỉnh hơn xe xăng cùng giá

HVH confirmed
Hạng C
1/2/13
734
16.707
93
Em mua của vin đợt đầu, giao xe thôi chứ không có hoá đơn để làm thủ tục. Hiện cũng chạy ko biển. Nhân viên báo 2 tuần mới có hd để làm. Khi nhận xe cùng em tầm 10 bác nữa. Đợi làm thủ tục nhận thì thấy cứ vô đều. Em nhận ở vin thảo điền. Bực mỗi viêc là nhận xe xong phải đợi gần 1 tiếng để sạc pin chay về. Em nghĩ đợt 1 vin bán dc khá lăm.
Vậy là bác Hà nói không đúng sự thật?:D

Hạng C
18/1/12
564
22.440
93
Tưởng anh ở bảo lộc bạn anh ở Sài Gòn, chứ anh bắt em lên bảo lộc chở xe về hết 1 ngày công làm việc em hết cmn 5 chẹo rồi anh ạ. Có phương án nào khác ko, chứ em mua con xe đạp gấp honda hết 7 trẹo cũng vứt ở nhà lâu lâu bỏ vô xe mang đi đạp lòng nên thêm con xe máy điện không sao nè.
:D

Hạng B2
11/6/07
230
13.147
93
Xe thì Vin nó giao cho khách nhiều rồi, có điều chờ hóa đơn của nó thôi , nó gom thông tin về Hải phòng rồi xuất .
Mình đã nhận đc hóa đơn mà nó éo đóng dấu vào chỗ người bán , CA quận Tân bình chưa cho lấy biển , bắt về đóng dấu người bán vô :)
Xe Klara đầy ra mà bảo cháy hàng?

Attachments