Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn
RE: Xe màu đen trong Transporter 2

Hôm qua cũng xem lại phim này trên HBO, nhìn phê vãi...

Kết cái cần số!!! Vào số như gảy đàn...:D

Con này mà vào tay ông thì khối em chân dài chít...:D Gây nên thảm cảnh đối với nhìu chị em phụ nữ:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

cho e hỏi nhé, em A8 là số tự động, vậy mà sao trong đoạn nó đưa thằng cu con trai ông nghị sĩ và con bé sát thủ chạy trốn CS, thằng cha transporter cứ gạt lên gạt xuống như số sàn vậy???[8|]

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Trích đoạn: kanz_min

cho e hỏi nhé, em A8 là số tự động, vậy mà sao trong đoạn nó đưa thằng cu con trai ông nghị sĩ và con bé sát thủ chạy trốn CS, thằng cha transporter cứ gạt lên gạt xuống như số sàn vậy???[8|]

Xe thửa mà bác!!! Quá trời điện thoại, kính chống đạn, 1 tủ quần áo... chạy không cần đổ xăng... & biết bay nữa còn gì, đoạn gỡ mìn đóa... xe này tự sơn lun... đâm vào tường mà không xước 1 miếng vẫn long lanh như từ xưởng ra...

Tập Lái
16/5/07
14
0
0

Cám ơn các bác. Em chỉ đoán nó là bò thôi, còn nó là bò đực, bò cái hay bò mộng thì em chịu. Thích nhứt là cần số, cứ như xe F1 vậy

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

cho e hỏi nhé, em A8 là số tự động, vậy mà sao trong đoạn nó đưa thằng cu con trai ông nghị sĩ và con bé sát thủ chạy trốn CS, thằng cha transporter cứ gạt lên gạt xuống như số sàn vậy???
Hình như cái này gọi là bán tự động thì phải, nếu ko đúng xin đừng chửi e nha các bác. Em chỉ biết là ngay chổ cái cần số nó có 1 khoảng (bên trái hay phải của cái rãnh giữa (PRNDLS)) đề dấu + và - để lái xe có thể chuyển ga theo ý thích. Có nghĩa là đẩy lên + 1 lần thì nó sẽ chuyển 1 lên 1 số còn đẩy xuống dấu - thì nó sẽ giảm 1 số, gần như bác chạy xe gắn máy vậy đó. Em rất thích đi loại xe có kiểu hộp số này, lúc làm biếng thì cho nó chạy tự động, còn lúc thích tốc độ thì chuyển qua loại + -. Hixhix, cái cảm giác đạp lút ga nâng vòng tua máy lên khoảng 5000-6000, xe vừa ghì lại 1 tí, tay đẩy lên 1 phát, xe chuyển qua số mới phóng vụt lên mới thật đã và pro làm sao!!!
Hình minh hoạ (cái khoảng trống bên trái có dấu + ở trên và - ở dưới đó bác, xe trong hình là tay lái nghịch nên hơi khác)

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

phim đó hay thật các bác , kết nhất chiếc audi phiên bản chống đạn , em lampo và em gì mà thằng da đen lấy làm taxi ấy , hình như viper thì phải

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

posche carrera hoặc boxster bác àh, ko fai viper đâu

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

con A8 lại còn khởi động bằng mã số nữa chứ,hay

Hạng B2
8/4/07
190
170
43

các bác có để ý đầu phim lúc ông tài xế hạ kính xuống nói chuyện với bà chủ , kính xe mỏng như xe bình thường trong khi các loại kính chống đạn dày còn hơn bao thuốc lá , xe va chạm liên tục mà ko trầy 1 đường nhỏ . đúng y như phong cách của James Bond .