Hạng B2
5/6/05
265
23
18
Riêng xe mazda có vụ warming này
có vụ này hóa ra hay, làm nóng máy nhanh.

như xe cũ em phải đợi hơi bị lâu vòng tua máy mới ổn định ở mức bình thường thì new mazda lại mất có vài second.

Tập Lái
4/4/17
20
1
3
40
Cảm ơn các bác, em gọi lên hãng, nó bảo phải để xe qua đêm để sáng hôm sau kiểm tra. Mất thời gian quá nên thôi ạ. Xem một thời gian nữa thế nào rồi tính ạ

Hạng B2
5/6/05
265
23
18
Cảm ơn các bác, em gọi lên hãng, nó bảo phải để xe qua đêm để sáng hôm sau kiểm tra. Mất thời gian quá nên thôi ạ. Xem một thời gian nữa thế nào rồi tính ạ
kiểm tra thì 1 ngày là ra, làm gì phải để qua ngày, mún làm khó nhau à. hãng tào lao.

nếu vậy nó phải cho bác mượn chiếc nào về chạy đỡ, lấy new cx5 mượn tạm chạy.

Tập Lái
4/4/17
20
1
3
40
kiểm tra thì 1 ngày là ra, làm gì phải để qua ngày, mún làm khó nhau à. hãng tào lao.

nếu vậy nó phải cho bác mượn chiếc nào về chạy đỡ, lấy new cx5 mượn tạm chạy.
Hic, không phải bác ạ. Xe mình buổi sáng khi khởi động lần đầu mới bị, thế nên hãng nó bảo để qua đêm để sáng cùng nhau kiểm tra. Nói thế cũng tội cho hãng

• Like
Reactions: oldman_saigon
Hạng B1
27/9/16
61
28
18
33
bác thử đập rồi nhấp thả thắng chừng 2 3 lần cho thắng nó cứng lại (cảm giác như dc bom hơi hay . bác vô số rất nhe...lúc đầu e cũng đạp 1 phát rồi vô số. cảm giác hơi nặng tay. vô tình e làm như vậy. thấy vô nhẹ hơn. bác thử xem sau ;););)

Tập Lái
4/4/17
20
1
3
40
bác thử đập rồi nhấp thả thắng chừng 2 3 lần cho thắng nó cứng lại (cảm giác như dc bom hơi hay . bác vô số rất nhe...lúc đầu e cũng đạp 1 phát rồi vô số. cảm giác hơi nặng tay. vô tình e làm như vậy. thấy vô nhẹ hơn. bác thử xem sau ;););)
Cảm ơn bác, để em thử xem rồi có gì báo lại cho bác

Tập Lái
19/5/17
1
0
1
34
Con nhà m đc hơn 1000km bị y chang lun... khởi động máy nổ rõ to .. còn báo thiếu nước làm mát ... mà 1 lúc sau hết lại êm ru ... gọi hãng bảo đag rốt đa ,1 time nưa cho ổn định ...