Tập Lái
5/5/17
3
0
1
42
Không bật ac mà tháo giắc điện vòng tua tăng là sai đầu dây âm dương. Đúng của nó là tháo giắc điện thì nó phải giảm.
1. Trước khi thay bạn tháo hết ra vệ sinh thật sạch. tốt nhất là ngâm các chi tiết như lò xo. và nhớ ko được ngâm hay rửa các chi tiết nhựa và doăng cao su.
2. lắp vào đầy đủ. vặn con ốc sau cục bù ga theo chiều kim đồng hồ, vặn vào hết rồi nới ngược chiều kim đồng hồ khoảng 5 vòng.
3. lắp vào cổ hút nhớ dùng amiang và keo cao su thật kín.
4. nổ máy vòng tua sẽ khoảng hơn 2000 lúc này dùng tua vít tự chế luồn tay chỉnh con ốc đằng sau cho vòng tua xuống 1000. rồi mở điều hòa xem nó tăng hay giảm, nếu nó tăng lên 1200 thì bạn lại chỉnh con ốc ngược chiều kim đồng hồ vòng tua về 1000 là ổn. rồi tắt điều hòa xem garan ti bao nhiêu.
5. chú ý: bạn mà ở tuyênquang thì alo tớ làm hộ cho.
Bác siêu quá

Tập Lái
5/5/17
3
0
1
42
Không bật ac mà tháo giắc điện vòng tua tăng là sai đầu dây âm dương. Đúng của nó là tháo giắc điện thì nó phải giảm.
1. Trước khi thay bạn tháo hết ra vệ sinh thật sạch. tốt nhất là ngâm các chi tiết như lò xo. và nhớ ko được ngâm hay rửa các chi tiết nhựa và doăng cao su.
2. lắp vào đầy đủ. vặn con ốc sau cục bù ga theo chiều kim đồng hồ, vặn vào hết rồi nới ngược chiều kim đồng hồ khoảng 5 vòng.
3. lắp vào cổ hút nhớ dùng amiang và keo cao su thật kín.
4. nổ máy vòng tua sẽ khoảng hơn 2000 lúc này dùng tua vít tự chế luồn tay chỉnh con ốc đằng sau cho vòng tua xuống 1000. rồi mở điều hòa xem nó tăng hay giảm, nếu nó tăng lên 1200 thì bạn lại chỉnh con ốc ngược chiều kim đồng hồ vòng tua về 1000 là ổn. rồi tắt điều hòa xem garan ti bao nhiêu.
5. chú ý: bạn mà ở tuyênquang thì alo tớ làm hộ cho.
Tiện đây bác tư vấn cho e tí nhé. E có con m626/96 bị cái bệnh cà giựt nó làm e tốn 6 củ rồi mà giờ vẫn chưa hết. Bật ác cũng bị tụt mất 200. E đã thay bơm xăng lọc xăng, cụm bướm ga, dây cao áp nắp đenco (Mobil) bugi mà bây giờ vẫn bị mong bác tư vấn giúp e. Thank bác

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
bác nào cần thay thế phụ tùng mazda thì ủng hộ em với nha nhà em có sẵn phụ tùng mazda rất nhiều ạ! rất mong được các bác ủng hộ ạ 0977488671